Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na cuf zanzibar wanaitaji kutolewa mapepo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,548
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    HAWA CCM NA CUF -ZANZIBAR WANAITAJI MAOMBI SANA

    Maelfu ya wafuasi wa chama cha CUF na CCM Zanzibar wakijumuika katika maandamano ya kuunga mkono kauli ya katibu mkuu wa CUF Maalim Seif Sharif Hamad ya kutaka uchaguzi mkuu visiwani humo usogezwe mbele, Maandamano hayo yalianza katika uwanja wa Maisara na kuishia kiwanja cha Demokrasia Kibanda Maiti jana.
     
  2. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio "wanaitaji" ni "wanahitaji" :rolleyes:
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisaaa tutamwomba mzee wa upako akadili nao
     
Loading...