Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CUF wanawahonga pombe wakazi wa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 27, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya Wazee na akina mama wa Igunga wahongwa Pombe ili kuiunga mkono CCM...ni kwenye kikao kilicho itishwa na CCM na CUF kwa ushirikiano......pata picha kwa mjibu wa mchina simu
    Chapombe.jpg
    Pombe ccm.jpg
    Ccm wakinywa pombe.jpg
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo hali halisi ya siasa za Tanzania!
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Acha CUF na CCM wagawane pombe na kura ili CDM iibuke kidedea.
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa! Mtu anakupa kura kwa kumnywesha Chimpumu siku moja tu!!
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! Aisee hii kali!
    Mkuu naomba uhifadhi hii picha kwa ajili ya ushahidi (au nipe mimi copyright) maana hawa jamaa huwa wanakana kuwa wao ndoa yao ni zenji tu na sio huku bara.
    Sasa hapo imejidhihirisha waziwazi.
    Cheki hata hao kinamama wamechanganya jezi za wanandoa hao wawili.
    Kwa hili nadhani wamezidi kujichimbia kaburi.
    Yu wapi Mtatiro aje atoe maelezo ya hii kitu.
     
  6. H

    Hurricane Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli aiseee!!!! Gauni CUF Kilemba CCM.. Duh!!
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi nani ndiyo Mrs? hapo
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Halafu ulabu ukisha kolea wanasagana na kukoboana, washenzi kweli kweli hawa
     
  9. K

    Kachest Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ndo Mrs
     
Loading...