Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CUF mbona wanawatenga Chadema?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 4, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, akizungumza na Spika wa Bunge Anne Makinda (kulia), Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Dk Mary Nagu (kushoto) na Mbunge wa Wawi, Hamad Rashid baada ya kufunga semina ya Wabunge kwenye ukumbi wa hoteli ya Pearl Ubungo Plaza Dar es Salaam. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Chadema ndiyo viongozi wa upinzani Bungeni lakini CCM inaonekana ingelipendelea CCM-B ambao ni CUF waendelee kuwalinda Bungeni...............Mwenye macho haambiwi tazama..............................na mwenye masikio haambiwi sikia.....................
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hatudanganyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiki.
     
Loading...