Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na chadema watuliza maafa mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Nov 13, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM na CHADEMA Arusha na Mwanza mmejifunza nini kutoka mbeya.

    Meza ya mazungumzo kati ya viongozi wa CCM na CHADEMA mkoani mbeya imefanikiwa kuleta muafaka. Mikoa ya Arusha na Mwanza ina fursa ya kujifunza badala ya kuvutana kila siku ili kutafuta mshindi. Kumalizika kwa ghasia mkoani mbeya ni funzo kwa mikoa ambayo chadema na CCM wanapambana bila kikomo ili kupata ushindi.
    Mbeya wamezika tofauti zao kwa ajili ya maslahi ya wananchi na Zanzibar vivyo hivyo kati ya CCM na CUF. nyinyi mnasuburi nini
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona upo usingizini unaota!!
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dhibitisha unalosemaa
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanajamii gani usiye elewa mambo wewe? Ni wazi umekurupuka kuandika bila kujua nini kinaendelea.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha kutudanganya, magamba walivuruga amani! Iweje wairudishe!
     
  6. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Muongo mkubwa wewe..Hiki unachokiongea ni uongo mkubwa..Thibitisha :
    1 .Ni lini CCM na Chadema walikuwa na ugomvi mkoani Mbeya?

    2. Ni lini na wapi CCM na Chadema walikaa kikao cha muafaka mkoani Mbeya?

    3. Nini source ya hii habari uliyoiandika?

    Mimi naomba mods muwe waangalifu,hizi threads za kupotosha watu msiziruhusu kabisa.Hii thread inatakuwa iondolewe
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tapeli utamjua tu
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,904
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    anaota huyu
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umekurupuka usingizini au mambo ya David Cameroun?
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mi nakushauri udelete post yako haraka iwezekanavyo! Manake hurikurupuka bila kufikiri kaka.
     
  11. bmx

    bmx Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni chadema kupitia sugu ndo wameleta amani c magamba,,
     
  12. y

    yaya JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hiyo kali Mkuu!! Awali nilidhani vurugu zilikuwa ni kati ya Machinga na serikali ya mkoa, kumbe ilikuwa ni machinga na CCM, ndiyo maana wakaitwa CDM ili kusuluhisha???!!!!
    Unajua kuna dhana mbaya vichwani mwa watu wengi, kwamba kwa sababu Mhe. Rais ametoka CCM basi Serikali yote ni ya CCM, hapana. Siyo hivyo, kwani kuna vyombo vingi tu vya dola ambavyo havitakiwi kufungamana na itikadi ya chama chochote. Lakini kwa kujipendekeza nao hujifanya ni sehemu ya chama tawala. Ndiyo maana kila kiongozi wa CCM, hujiona na kujifanya ni kiongozi wa serilkali na hutoa matamko ya kiserikali. Vivyo hivyo, viongozi wa kiserikali nao hutoa matamko ya kichama kana kwamba wapo pale kukiwakilisha chama tawala. Tuna safari ndefu sana ya uelewa.
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nani amekwambia Mbeya kulikuwa na mapambano kati ya ccm na chedema? Jaribu kutumia ubongo kabla ya kuropoka.
     
  14. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limbukeni wewe unatumika na chama cha Magamba CCM hata aibu hauna,wakati Sugu ndiyo kawatuliza wamachinga,CCM Mbeya haitakiwi kabisa,shame on you,MBEYA NCHI RAISI SUGU,
     
Loading...