Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CHADEMA watambiana kushinda uchaguzi mdogo Arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Feb 15, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Vyama vya CCM na CHADEMA vimetambiana kupata ushindi mkubwa katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru mashariki. Kwa upande wa CCM, Katibu wa itikadi na uenezi NAPE NAUYE amesema kuwa watani zao (akimaanisha CHADEMA) ni wasindikizaji tu katika uchaguzi huo kama ilivyokuwa katika chaguzi ndogo za Igunga na Uzini Zanzibar.

    Aidha kwa upande wa CHADEMA mkurugenzi wa kampeni MSAFIRI MTEMENWA amesema anao uhakika kwa asilimia mia moja kwamba CHADEMA italichukua Jimbo hilo bila kutumia nguvu kubwa.


    Vyama vyote vimeshaanza mchakato wa kuliwania jimbo hilo ambalo uchaguzi wake umepangwa kufanyika April 1, 2012.


    Source: Taarifa ya habari Mlimani TV.

    Nawasilisha.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Let's wait a while
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Lakini Nape amesahau kuwa hawa wasindikizaji ni balaa! walihamishia serikali yote igunga!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ni serikali au chama?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    arumeru km igunga na uzini
     
Loading...