Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CHADEMA wagombana usiku Arumeru...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by bibikuku, Mar 19, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiku huu timu ya kampeni ya CCM na ile ya CHADEMA wamejikuta wakipambana kwa dakika kadhaa katika eneo la Meru Garden wilayani Arumeru ambapo ilidaiwa kuwa CCM walikuwa pale kutoa hongo kwa watu kadhaa na kisha Chadema kugundua mchezo huo na kuvamia kwa lengo la kuwakamata na kuwasambaratisha.

    Ugomvi huo unadaiwa kusababisha gari la Violet kuvunjwa vioo kwa mawe na kisha CCM wakaenda kuripoti jambo hilo polisi na kudai kuwa wamevamiwa wakati wakiwa katika starehe zao Bar.

    Taarifa zaidi juu ya tukio hili tutazipata asubuhi na maendeleo yake. Lakini kwa ufupi hivyo ndivyo mambo yalivyotokea usiku huu
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yale yale ya akina Estha Bulaya na Aeshi Hillary. Bado kutekwa tu
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wajameni mbona kugawa rushwa kwa CCM is the oder of the day Chadema ugomvi wa nini?. Kama ni kweli CCM walikutana pale kuoeana rushwa, sasa Chadema wanaingilia nini?, au siku hizi Chadema ndio Takukuru!.

    Wana Chadema, waacheni wananchi wa a Arumeru waneemeke na migao fedha safi za chama tawala ili nao japo waambulie ambulie, naamini wa Meru sio waendekeza njaa kivile mpaka kurubuniwa kwa shibe ya siku moja!,

    Waacheni wapokee pesa ila kura wanajua watampigia nani!.
     
  4. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    chadema kweli ni wapenda vurugu kwanini baada ya kusikia habari hizo wasiwaiite TAKUKURU?Kweli watu washindwe kufanza starehe zao kweli?siasa za majitaka hizo,mnatuletea yaleyale ya IGUNGA..!MBOWE kashawahusia anataka siasa safi siyo ya kupigana mawe!tunabishana kwa hoja na sio mabavu
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Were you listening to yourself while writing this?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe Pasco! Chadema, why the heck do you have to get involved in physical fights? Ina maana hamna contact ya takukuru hapo? Ingetosha tu kutuambia mmeona nini na kuchukua hatua ya kuripoti hata kama haitofanyiwa kazi!
    Ngoja tusubiri ripoti ya magazeti.
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda walitaka kufanya citizen arrest? Au hawaruhusiwi?
     
  8. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,306
    Trophy Points: 280
    Takukuru? Polisi! Wananchi wanapokosa imani na vyombo vya dola tutegemee nini!
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu hufika mahali wakajichukulia hatua mikononi baada ya kuona vyombo vya dola havifanyi kazi. TAKUKURU wakipigiwa simu na wapinzani huwa hawaendi au wanawasaka kwanza wanaotuhumiwa ili kuwashitua na kuwaambia waondoke. Kwa hiyo CHADEMA wakiamua kuchukua sheria mkononi ni matokeo ya kukosa imani na vyombo vya dola ambavyo vyote vinafanya kazi kwa maslahi ya chama tawala.

    Asilimia kubwa ya fedha za CCM ni chafu, huko ndiko zilikoenda baadhi ya fedha za EPA, Stimulus Package na nyinginezo nyingi ambazo zilipatikana kwa njia haramu.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What is a TAKUKURU?
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Hawa Chadema wawe makini sana ...tayari mkakati wa ccm wa IGunga unaendelea ...kwa kutumia genge la wahuni 200 waliosafirishwa toka Mara....vijana Hawa Wana silaha....bastola,mapanga,visu ,sime ,bisbisi ,acid etc...

    LENGo...

    1.kuchoma moto nyumba za wenyeji ambao ni wana ccm na kusingiZia ni Chadema.
    2.kuteka na kupora wana ccm ionekane ni Chadema
    3.kurushia mawe magari ya ccm wenzao na kusingiZia Chadema
    4.kuteka watu na kuwauwa...ie Hawa kule IGunga waliua zaidi ya watu 15..-ambao baada ya uchaguzi Maiti za watu walopotea ziliendelea kuonekana.
    5.kumwagia watu tindikali zionekane ni Chadema
    6.kufanya vurugu wakati matokeo ya awali yanaanZa kutoka ili ccm wapate Mwanya wakuite ffu .....warushe mabomu,ffu watakuja wakiwa na mabox tayari na wakati watu wanajifunika na moshi wa mabomu wao watabadili matokeo...

    NINI Kifanyike?

    Chadema wahubiri Amani mikutanoni..
    Wawasisitize vijana wao kuwa makini na watu wanaowachikoza au wanaovaaa Sare Zao sio wote ni Chadema ...wengine wapo kundi la "al shabaab"
    Wakazi wawe makini na wahamiaji ambao wapo kwenye kundi hii wanaosambazwa vijijini mwao........kwa kuwa wa wanafahamiana,itakuwa rahisi kutambua wageni miongoni mwao Wenye nia mbaya ...

    Onyo kwa Dola...

    Hatua ya ccm Kukodi mercenaries ni dalili mbaya .....Kama iliyokuwa ikifanywa na KAnu kuwakodi Mungiki....ni dalili za mwisho za chama kinachokufa...ie kutumia mamluki,kutumia siasa za majitaka...,kutumia dola ..etc..,....Hatua hizi hazitakuwa na faida kwa ccm zaidi zitaaharakisha kifo......kuna tofauti kubwa ua uelewa kati ya Arumeru na IGunga.......ccm wasitegemee propaganda ,vijarida...,mauwaji ,tindikali ...zitawasaidia kupata ushindi.....sanasana hata wakiwavika wafanya vurugu Sare za Chadema ....tayari wananchi wameshagundua .....na utafiti wa kiiteligensia unaonyesha wananchi wanawafuatilia kwa karibu sana ....Hawa mamluki...,wakazi wa Arumeru wana ushirikiano wa kipekee nje ya chama ......msishangae mkaamka asubuhi mkakuta Hao mamluki 200 wote wamechinjwa na mapanga na wameru ......kwani hii Siri imeshaliki hata kwa wananchi wa kawaida....na Hao wamekuwa common enemy wa kuwachonganisha wameru ....nao hawataki kuuliwa Kama Wana IGunga .

    Watu wa usalama wa Taifa ingilieni haraka kusaidia Hawa mamluki warudi makwao haraka......WAmeru watawachinja........na IKULU ITABEBA LAWAMA......KWANI HII TAARIFA KWA SASA INAFUATILIWA HADI NA VUOMBO VYA NJE NCHI....HAO MAMLUKI KILA WAMESHAWEKEWA SURVEILLANCE YA KITAALAMU KABISA NA KILA MWENENDO WAO ...UNADAKWA NA KUREKODIWA .....NA MUDA SI MREFU WATAZINGIRWA..NA MAAFA YATAKUWA MAKUBWA SANA....NA HII INAWEZA KUSABABISHA WAKUU WA USALAMA ,POLISI NA HATA RAIS WETU APELEKWE THE HAGUE ..SIKU AKITOKA MADARAKANI...

    CHUKUENI TAHADHARI......! Anaepata ujumbe huu ..Amuambie na mwenzake....!!! Amani ya nchi yetu ,na umoja wetu Kama taifa ni muhimu kuliko tamaa ya ccm kushinda Arumeru!!!!! Wekeni tu uwanja sawa na haki .mshindi wa jimbo la Arumeru ...hatakuwa RAIS WA JAMHURI,!
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kuwaacha ni sawa na kuhalalisha rushwa, kuwakamata nako nikujiingiza kwenye mitego yao ambayo wanajua wenyewe pale mambo yanapowawia ngumu. CDM lazima wacheze hii ngoma kwa akili sana, ni kiasi cha kubadili frequency kidogo tu tena bila nguvu kubwa au kuhatarisha maisha yao!! Tatizo kubwa kwa sasa ni vijana wengi wenye sifa za kupiga kura hawako kwenye daftari la kupiga kura, hivyo kushinda chaguzi kama hizi inabidi kutumia akili za hali ya juu.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Takukuru ni sawa na jibwa lisilo na meno. Kama waliwakamata wapambe wa sioy wakigawa fedha lakini hakuna kesi iliyofunguliwa hadi hii leo halafu unataka chadema iwaachie majukumu ya kupambana na rushwa?

    Dawa yao ccm ndio hiyo hiyo, kwenda nao ng'andu kwa ng'adu!
     
  14. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU ni moja ya JUMUIYA muhimu sana ya CCM.
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa CDM wangekuwa ndani
     
Loading...