Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CHADEMA nani zaidi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiyama, Jun 19, 2012.

  1. K

    Kiyama New Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ni nani kwa hoja? kati ya hawa wawili?
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani zaidi kwenye nini? Rudi shule kwanza!
     
  3. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka tukupe nini mbona majibu yako kwenye sera za vyama hivyo....ccm ni nini? CDM ni NEW SHINING TANZANIA,chama cha maendeleo wewe jamaa vipi? hujui kusoma?
     
Loading...