Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na barabara zetu....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BABA JUICE, Sep 15, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nduzu zanguni kwani watanzania wote ni ccm?ukipitita barabara ya sam nujoma utakuta watu wanaweka bango katikati ya barabara,mi nauliza hizo sehemu kweli ni kwaajili ya mabango au ndio ccm mabavo, na je nani amewapa kibali....aaaah kumbe ccm ni chama tawala inajiamulia mambo tu....nqa isitoshe wanatumia pesa haswa... Hata chadema wakiambiwa waweke hizo pesa waqtakuwanazo kweli...mimi sioni sababu ya kuweka bango katikati ya barabara ...hii inaonyesha maamuzi ya viongozi wengi wa ccm hawana busara......tuliangalie hili kwa kina.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawa ni mashetani........tuwaonyeshe tarhe 31 Oct.

    Sio hapo tu, pale salenda wanaweka bango la kufa mtu, hairuhusiwi. na jamaa wanapiga kazi usiku, na hawaongei na mtu yeyote..wapo kama mabubu, hata polisi wenyewe wa salenda wameuliza, jamaa hawajibu, wanachapa kazi tuu!
     
Loading...