Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na ahadi wakati wa uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gaza, Sep 14, 2011.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Igunga msidanganyike na ahadi za ccm Kama ni ahadi watekeleze za kikwete kwanzaHivyo vitu CCM wanaahidi havina haja ya kuahidiwa kila mara.

    They are MUST things to be done by anyone in the post. Wapinzani wana-deal na reasons why they are not done yet. Hakuna haja ya kuahidi zahanati. Its a given fact that the governemnt should provide one.

    Ufisadi, uzembe, undugu, ubinafsi na mambo kama hayo ndio unaleta shida. Wapinzani wapo sahihi kuyazungumzia hayo badala ya misururu ya ahadi. Kwani tangu Rostam alipoanza kuwaahidi kuna nini zaidi ya ahadi.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wawaulize wenzao wa busanda ule umeme walishafungiwa?
    na mwisho wa kufika kiongozi wa ccm kule nio lini?
     
Loading...