Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mwisho wake ni 2015 ..mwenye macho aone

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Oct 23, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Lowasa anaonekana wazi kabisa kuwa na nguvu ndani ya ccm. Na ccm lazima watamuweka kama mgombea urais hapo 2015, Chadema nchi ni yenu tayari na njia ipo wazi barabara ni nyeupe pee. Mlichomfanya Lowasa kule Arumeru ndicho mnachotakiwa kumfanya hapo 2015. Mnachotakiwa kufanya sasa hivi ni kukijenga chama na kuondoa mfarakano na kuboresha demokrasia ndani ya chama bila kuangalia ukanda, dini wala majina. Kila mtu ana haki ya kugombea cheo chochote ndani ya chadema, so kinachotakiwa ni nyie kushikamana na atakayeshindwa asiwe na kinyongo asimame na kuwapa support wenzake na kukiboresha chama hadi kuchukua nchi.
    Lowasa akisimama urais ni kama vile mmepewa penalti mpige halafu golikipa keshasepa hayupo golini.. Kuanzia sasa hivi hadi mwaka 2015 mnatakiwa kuipiga hio penalti kwa ufundi ila wasi wasi wangu ni mpigaji(chadema)kupaisha mpira na kukosa goli ambalo ni la ushindi. Ushindi ambao watanzania(wengi) tunausubiria kwa hamu.
    Na mkiikosa hio penalt mjue ndio mmeshakizika chama
     
  2. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    You are in for a surprise mark my words. This chama has the ability to retransform itself in to something that more that 50% of the lectorate will find it more appealing than any other chama. [nakuomba uhifadhi maneno haya]
     
  3. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaangu mtowa mada naungana na wewe 100%
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Definetly nayachukua maneno yako mkuu na kuyahifadhi
     
  5. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,967
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mkuu ninaelewa unachotaka tujue but kumbuka c.c.m ni chama cha siasa,kina system yake kipnd cha nyuma wkat kinaitwa tanu kilichokwa ndo ikabidi wajitathmini ndo wakaja na c.c.m...simjui lowassa vizuri ila leo nlikua naongea na political analyst mmoja ambae huwa mpk amkubali mtu ni kazi kaniambia lowassa is not a merely a man himself rather lowassa ni taasisi lbs
     
  6. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    yaani haiwezekani tuwetuna endeshwa kwa matakwa ya viongozi. lowassa, GAIDI LA UFISADI alikuwa anatakiwa apewe ban kugombania cheo na cha ajabu kazi yenyewe nikutoa maneno matamu, rushwa na kubishana LAKINI MADAKTARI ambao sio kwamba walipata kisomo kwa ushirikina na sio kwamba wanatumia siasa kuokoa maisha ya watu, walidharirishwa kama vile mtoto yatima. PUMBAF CCM, damn with their lowassa!!
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    EL akigombania urais nahamia SOUTH SUDAN
     
  8. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Tayarisha passport kabsaaa te he te he te he
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Anzisha urafiki na watu wa migation kabisa
     
Loading...