Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mwendo mdundo! CHADEMA yaanguka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 28, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watanzania jana wamekenua meno baada ya kipenzi chao Mheshimiwa Rais Kikwete kukidhi kiu yao ya kuvunjwa baraza la mawaziri na kusudio la kuwafikisha katika vyombo vya sheria waliohusika kufisadi mali za umma.

    Hatua hiyo imezidi kukipaisha CCM na wakati huo huo kukiporomosha chama pinzani CHADEMA huku tukielekea 2015. Watanzania kutoka mashariki hadi magharibi, kaskazini mpaka kusini jana jioni walikuwa katika makundi wakisherekea hatua ya JK na kuipongeza CC ya CCM kuwa ina wapenda Tanzania na manufaa kwa Watanzania.

    Poleni CHADEMA, tafuteni hoja nyingine, ya kuvunja baraza la mawaziri haina mshiko tena!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    hii thread yako haina mshiko tafuta wakina rejao wachangie huu umbea wako
     
  3. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I doubt uwezo wako wa kufikiri au umevishwa kanga ya kijani na kapteni tena ina maneno ya taarabu?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ...Huu utafiti wa magamba kupaishwa baada ya baraza la mawaziri kuvunjwa umeufanya lini na katika mikoa ipi nchini? Uliwahoji Watanzania wangapi katika mikoa hiyo hadi kujua kwamba magamba imepaishwa!? Acha kukurupuka tafakari kabla ya kuandika kitu kisichokuwa na tija....Eti Watanzania wa mashariki hadi magharibi, kaskazini mapaka kusini walikuwa wakisherehekea!!! hahahahah lol! soma alama za nyakati!!!!
     
  5. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,637
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kikwete asingeweza kamwe kufanya mabadiliko yeyote kama siyo kuwakiwa na CDM, hata hao wabunge wa ccm unaowaona kujidai kupiga kelele inawalazimu kufanya hivyo hata kwa kuigiza la sivyo watayapoteza majimbo yao kwa CDM.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Kama sio shinikizo la upinzania angevunja hilo baraza acha kukurupuka .
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kweli kuwa mwanaccm unahitaji hitilafu! Hoja ianzie kwa mpinzani, mkae kikao ati 'kuridhia' rais avunje baraza! Kwani msingeridhia ina maana asingelivunja? Kha!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ....B magamba wamemwagwa hapa jamvini kwa wingi sana na hakuna wanachokifanya cha maana zaidi ya kukurupuka tu.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ina maana alilala tu na kuota afanye hivyo? kwanini hakufanya hivyo siku zote? magamba @work
     
  10. d

    divalicious Senior Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana hujui kua hao ni matunda ya shinikizo la upinzan?
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    B kukutetea pesa ya bure kazi kweli lazima ujifanye chizi hamnazo maadam ujira unaingia hata kama hupendi
     
  12. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa aliyeleta hii thread ni mbeya, pili hoja zake hazina mashiko. Kama baba Ritz kidume basi awapeleke mahakamani then awafilisi hao wezi.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    usihofu chadema ina vichwa vingi tu,itaanzisha hoja nyingine kwa sababu hoja ya katiba,hoja ya baraza la mawaziri zimeshapita.
    Nashauri cdm ianze na hoja ya elimu ya chuo na sekondari bure halafu tufuatie hoja ya kushusha bei ya cement
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Upinzani wekeni kando, JK amekidhi matakwa ya watanzania, leo roho kwatu!!!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Kaanze uzi mpya.
     
  16. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kweli CHADEMA inaongoza nchi.Kwa tulio na upeo mkubwa wa kuangalia mambo ni chinikizo la vyama vya upinzani na wabunge wachache wa CCM ndo wamefanya kazi hii ya ziada. Usitegee kwamba CCM watavunja baraza lao la mawaziri bila nguvu ya umma ( CHEDEMA) kutia presure. Hongereni wapinzani na kazi yanu watanzania tunaiona sasa mnatupeleka kule tulipopatamani siku nyingi. Sasa basi isiwe kuvuja baraza la mawaziri bali Vyombo vya sheria vichukue mkondo wake na zaidi ya yote na kwa vile pana ushahidi wa kutosha basi waliohusika walejeshe mali zetu kwa kufilisiwa. Tuwe na utamaduni wa kuwafilisi mafisi yanayotusumbua na hii ndio tiba ya matatizo ya taifa letu. Wenzetu wachina tulikuwa nao kwenye umasikini miaka si mingi lakini sera zao na uchungu na nchi yao na kutopenda kulindana sheria kali ya kifo imewafikisha kuwa taifa kubwa na lenye nguvu duniani kiasi kwamba hata wamarekani wanaenda kukopa China. Tusiwapige mawe bali tuwahukumu vifungo na kuwafilisi hii itakuwa fundisho. MUNGU IBARIKI TANZAINIA MUNGU,SHERIA WATENDEE HAKI WAHUSIKA.
     
  17. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila jambo lahitaji hatua, step one ni kuvuliwa cheo, then vyombo husika (DPP, Mahakama) kuendeleza mchakato kufuatana na dhana mzima ya utawala bora
     
  18. S

    STIDE JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongereni sana chadema kwa hiki mtufanyiacho watanzania!! Hakika mnastahili kuchukua dola 2015!!
     
  19. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa ujinga wako unadhani hivyo! Kwani ni nani waliomlazimisha kuchukua hatua hiyokama siyo Peoples Power? Si alidengua dengua eti "Yatapita tu" alipoona moto unafukuta na kwamba hata yeye hakuwa salama ndiyo sasa anachukua hatua za zimamoto? Acheni kutufanya watanzania mateka wa undondocha wenu. Na kama unabisha subiri afanye mabadiliko ya kisanii sanii yasiyokubaliwa na Peoples Power uone jinsi wananchi watakavyowaendesha. Mna akili kweli nyinyi wa magamba au zimeishia wizi na ubakaji wa ngawira za masikini wa Tanzania? Na bado mtabadili hayo mabaraza na mwisho wake na huyo kibaka wenu wa pale magogoni naye atang'oka maana 2015 sikarne ijayo.
    PEOPLES POWER!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wee kilaza nambari moja Tanzania. Unaangalia matokeo badala ya kuangalia chanzo!!!! Hoja ya kumpigia kura wm ni hoja iliyoanza na wabunge wa upinzani na sio sisi-emu, kwa hilo sisi-emu imekiri udhaifu wa serikali yake mpk inaelekezwa cha kufanya?
    In whatever you plan to do, think twice and even more before you do it.
     
Loading...