Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mwanza yaandaa Maandamano ya Amani Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 3, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiongea leo mchana na waandishi wa Habari amesema maandamano hayo ni kupinga mgomo wa Madaktari unaoendelea ambapo maandamano yatafanyika kesho saa 9.

    Je, chama cha demokrasia na Maendeleo CHADEMA nacho kitaandaa Maandamano kuunga Mkono mgomo wa Madaktari? Tusubiri tuone.

    Chanzo: Taarifa ya Habari Star Tv
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Biased hivi nani anaunga mkono madaktari kama lazima waitake SERIKALI kuwalipa madai wanaostahuili
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​watawaita bodaboda wao wawabebe poleni sana mwanza
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hawa janjaweed wanaandamna kwa amani ipi wakati polisi wanatembea na kolea za kung'olea watu meno? Wanaandamani kwa amani gani wakati wabunge wanakatwa mapanga na hakuna yoyote aliyekamatwa?
     
  5. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's true now kunagari moja hapa mjin inahamasisha maandamano kuanzia saa8 mchana
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Wamepata pa kupumulia siyo? Ha ha ha ha ha kweli chama mfu. Wazee wa matukio; wanasubiria tukio ili wapate uelekeo.

    CHADEMA neither face East nor West, they face FORWARD. M4C forever.
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya alidanganywa. mgomo ni kwa manufaa ya walala hoi ambao hawana uwezo wa kufuata vifaa tiba nje ya nchi. Shinikizo la mgomo ni kuitaka serikali inayoitwa sikivu, isaidie walala hoi kwa kusogeza vifaa tiba kwa wananchi. Tunazo Wilaya nyingi ambazo hazina hata x-ray, achilia mbali utra-sound, nchi nzima haina T-scan. Hivi, wanao pinga madaktari kuishinikiza serikali kuboresha mazingira ya kazi ni watanzania????????
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CCM Chama Cha wauaji, wezi Tanzania. Hakuna marefu yasiyokuwa na mwisho. Yesu alikuja lakini alifikia mwisho. Sasa si muandamane inchi nzima, kwa nini Mwanza tu?? I am sure madai ya Madakitari ni kwa ajiri ya manufaa ya wasiokuwa nacho Tanzania na Mungu ameamua kutusaidia kupitia Madakitari, na watakao kufa ni kwa niaba ya wanyonge na masikini wote wasioweza kwenda Agakhan, Ocean Road, nk.

    Serikari nakuchukuia sana
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwanza kuna wajinga kumbe bado!! Hsya dala dala zina kazi kesho somba walala hoi
     
  10. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hebu tupeni data huko mwanza kweli wameandamna au wamesomba watu kwenye malori ili waandamane
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Maandamano yanasaidia nini kama hakuna nia ya kukaa mezani na kuzungumza kiutu uzima? Udaktari sio cheo kama u DC au RC. Huwezi kumfuta mtu udaktari maana ni kitu kinachotolewa baada ya kuwa qualified
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    hawa hawa ambao wanakula mlo mmoja kwa siku, watoto wao wanasoma kayumba primary, wakimaliza wanarudi nyumbani kugawana umaskini na wazazi wao, ndiyo hawa hawa wanaotumiwa na ccm kufanikisha azma yao, ni kweli inatia uchungu sana.

    Hili kundi linatumiwa vibaya sana bila kujijua - anyway let it be ukombozi wa kundi hili ni karne ijayo i think.
     
  13. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hili suala si lipo mahakamani? Au kwa kuwa anakunya kuku angekuwa bata angeambiwa anaharisha? Wakiandamana itadhihirisha UDHAIFU WA MAHAKAMA NA SERIKALI YAKE
     
  14. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,627
    Trophy Points: 280
    Kesi ipo mahakamani,je imeshatoka huko Mahakamani?Maana sijui kiswaahili nimekiweka sawa.
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunapoibiwa rasilimali zetu hawaandamani lakini watu wanapodai haki zao wanawapinga.

    Anayeongoza akili za wana CCM ana akili sana.

    Watu kama dagaa wanaopelekwa sokoni .
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hao ndo walo andamana kukanusha kula mifupa ya sangara maarufu kama mapanki baada ya darwin's nightmare, akili ya mwana ccm hufanya kazi kinyume!
     
  17. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mungu atawapiga kofi miongoni mwao watapata shida katika maandamano yao zitakazo hitaji huduma za wataalamu wa Afya cjui watakimbilia wapi hawa Magamba!
     
  18. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni marufuku tena marufuku iliyo kubwa kwa Chadema kuandamana, habari za kiintelijensia zinaonyesha uwezekano wa Al shabab kushambulia Mwanza iwapo wataandamana. Kuh maandamano ya CCM polisi hawana taarifa nayo!
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Serikali ya ccm haiishiwi na viroja .
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Kutakuwa na wasanii wakutumbuiza pia wali maharage yatakuwepo kwaajili ya waandamanaji!

    Mafuso yapo tayari!
     
Loading...