Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mwanza tifutifu - mbunge Ndasa atimuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Nov 9, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    HOT NEWS....CCM MWANZA KIMENUKA ,MBUNGE NDASA ATIMULIWA


    KAMATI ya Siasa ya Chama cha Mapinduzi (CCM), Wilaya ya Kwimba mkoani Mwanza, imemfukuza kwenye kikao, Mbunge wa Sumve wilayani humo, Richard Ndassa, kwa madai kwamba ameanza kuunda makundi na mgogoro kwa madiwani wa halmashauri hiyo, ili madiwani hao wamkatae mwenyekiti wa halmashauri hiyo kwa maslahi yake binafsi; imedokezwa.

    Imeelezwa kwamba, Ndassa anatuhumiwa kuanza kuwarubuni baadhi ya madiwani wa CCM, ili wamkatae mwenyekiti wa halmashauri hiyo, Zephania Masangu (CCM), na kwamba siku hiyo ya kikao cha kamati ya siasa kilichofanyika Novemba 3 mwaka huu, mbunge huyo alifukuzwa ndani ya kikao ili wajumbe waweze kumjadili kuhusiana na tuhuma zinazomkabili za kuanzisha mgogoro ndani ya halmashauri hiyo inayoongozwa na CCM.

    Mwandishi wa mtandao huu kutoka Mwanza Sitta Tumma anaripoti kuwa ,taarifa zilizoifikia mwandishi wa mtandao huu kutoka jijini Mwanza, Sitta Tumma, kutoka kwa baadhi ya wajumbe wa kamati hiyo, zimeeleza kwamba, Ndassa ameanzisha harakati hizo za kutaka kumg'oa mwenyekiti huyo, ili aweke mtu anayemtaka yeye, kinyume cha taratibu na kanuni za chama, na kwamba siku hiyo ya kikao alitolewa nje na hakurudi hadi tena kikaoni.

    Kwa mujibu wa habari hizo, kamati hiyo ambayo iliwaita na kuwahoji madiwani wake mmoja baada ya mwingine kuhusiana na mgogoro huo, inatarajia kutoa maadhimio yake Novemba 10 mwaka huu, na huenda ikamwadhibu vikali mbunge huyo pamoja na madiwani anaoshirikiana nao kupanga njama hizo chafu za kutaka kumng'oa mwenyekiti Masangu katika nafasi yake hiyo.

    "Ndassa ni mjumbe wa kamati ya siasa ya CCM wilaya, lakini siku ya kikao alitimuliwa na hakurudi tena. Kisa cha kufukuzwa kwenye kikao hiki ni njama zake za kuanza kuwarubuni baadhi ya madiwani wa CCM ili wapitishe maazimio ya kumkataa mwenyekiti wa halmashauri kwa maslahi yake binafsi na jamaa zake.

    "Kimsingi tunaiomba sana kamati yetu imwadhibu huyu Ndassa na ikiwezekana afukuzwe uanachama, maana ameanza kuigawa CCM. Ndassa hamtaki mwenyekiti wa halmashauri (Masangu), kwa vile anatetea sana maslahi ya wananchi wa Kwimba, na anapiga vita mambo ya kifisadi", kilisema chanzo kimoja cha habari kutoka ndani ya kamati hiyo.


     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ..Watulie wayamalize kwa busara!!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyo Ndasa anakiburi sana!! Inabidi wajipange hiyo kamati maana ni mbishi!! Ila ningependa kama kweli anakwamisha mambo ya msingi kwa wananchi basi wamtose tu bila kujali ni magamba au nani.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama naye ni gamba, basi walivue na kulitupilia mbali.
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko CCM sidhani kama kuna msafi maana kila mtu anamtuhumu mwenzake.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Nilidhani katimuliwa uanachama.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa sababu ulizozitoa huyo m/kiti ndiye atakaye ng'oka maana mafisadi wana nguvu sana ktk nchi hii na hawakamatiki
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,166
    Trophy Points: 280
    Wajameni Mhe. Richard Mganga Ndassa, namfahamu fika, ni mtu makini. Kama ni kweli alipiga ndogondogo kumng'oa Mwenyekiti wa Halmashauri yake, then mwenye matatizo ni huyo Mwenyekiti.

    Mwendishi aliyeileta hii habari, ni wale wanahabari wa 'petty cash journalisim' ambaye ameegemea upande mmoja. Kwa nini hakumtafuta Ndasa kuupata upande wa pili ili abalance story yake?.

    Binafsi namuaminia Ndasa, hivyo lazima kutakuwa na madudu ya huyo mwenyekiti na yataibuliwa na atakwenda na maji.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sifahamu unamfahamu vp huyu Ndasa. Mimi pia namfahamu. Ni mbunge wa jimbo langu. Ni mmoja wa wabunge 'bogus' waliopata kutokea Tz. Ni tajiri huyu ndugu, akiaminiwa kujitajirisha kwa nguvu za giza. Kwa kutumia pesa yake naamini M/kiti wa Halmashauri hana chake!
     
  10. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kiongozi msafi CCM labda Mwenyekiti wa kijiji chetu ambaye it happens ni Baba yangu mzazi!
     
  11. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Me nilijua amevuliwa uanachama na jimbo liko wazi...aaaargh!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pasco,

    Pamoja na imani uliyonayo kwa Ndassa bado haiondoi ukweli kwamba si mtu makini na ni fisadi. Bila shaka utakuwa unakumbuka lile sakata la kamati ya bunge iliyowahi kuundwa kwa ajili ya kuchunguza tuhuma fulani(sikumbuki ni tuhuma gani) na Ndassa akiwa mjumbe na ikaja kubainika kwamba walikula rushwa wakapindisha ukweli na kutoa taarifa ya uongo iliyopelekea wabunge wale kusimamaishwa kuhudhuria vikao vya bunge.

    Unaikumbuka hiyo skendo? Je katika hali kama hiyo bado unadhani Ndasa ni mtu makini?
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna skendo moja ya rushwa iliwahi kuikumba kamati teule ya bunge Ndasa akiwa mjumbe, walituhumiwa kula rushwa na kutoa ripoti ya uongo hali iliyopelekea kusimamishwa kuhudhuria vikao vya bunge, unaikumbuka?
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CCM hawana hiyo jeuri sasa hivi maana hawana uhakika wa kulitwaa jimbo Kama watamfukuza mbunge. Ingekuwa zamani walipokuwa na uhakika wa kulirejesha jimbo wangethubitu, lakini sasa hivi ng'ooooo.
     
  15. s

    sanjo JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni moja ya wabunge wasio na tija yoyote mkoani Mwanza.
     
  16. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mimi nilifikiri katimuliwa chamani ili tuanze maandalizi ya kugombea jimbo? kumbe katimuliwa kikaoni tu, ushanika stimu kabisaaaaaaaaaaaaaam. ngoja nitoke nikapunge upepo.
     
  17. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    he baba yako yuko ccm? muondoe huko ccm siku hizi ni tusi!
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndassa alikuwa makini mwanzoni kipindi hiki nae ni gmba tu
     
  19. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hao watumikia tumbo wanakazi kwelikweli kila kukicha wanagombania kujaza tumbo tu.
     
Loading...