Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mwanza kumwonjesha Kikwete Shubiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, May 18, 2012.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM Mwanza kumwonjesha Kikwete Shubiri

    Makada wa CCM wamo katika mkakati mkubwa wa kuhakikisha wanaonyesha chukizo lao kwa Mwenyekiti wa Chama hicho kutokana na madai ya kuwapuuza kwa muda mrefu kutekeleza mapendekezo yao yanayolenga katika kukijenga chama.

    Moja ya pendekezo la makada hao ni kuhusu mchakato wa uteuzi wa wakuu wa wilaya ambao wao walimshauri Mwenyekiti wao kuweka viongozi wenye sifa na uwezo wa kutumikia wananchi na si nafasi za kirafiki na kulipa hisani.

    Wanasema wanasikitishwa mno na mwenendo mzima wa kiongozi huyo ambao unaonekana kama ni kulipa kisasi kwa kuwa upinzani ulitwaa viti katika wilaya nyingi za mkoa wa Mwanza.Mmoja wa Makada hao (jina limehifadhiwa) kanukuliwa akisema ‘’ kama ni kisasi sasa hiki kimezidi maana haiwezekani unachagua wakuu wa wilaya wapya sabini hakuna hata mmoja anayetoka mwanza, uwiano uko wapi hapa.

    Hivi ni kweli kabisa katika watendaji na makada wa chama waliopo hapa Mza, hakuna hata mmoja analiye na uwezo wa kuwa Mkuu wa wilaya?’’ kamaliza kwa kuhoji kada huyo.

    Makada hao wenye nguvu na ushawishi mkubwa walikuwa katika kikao ambacho lengo lao ni kuhakikisha wanaweka umoja na kusambaza ujumbe wao wa SAY NO 2 CCM.

    Mpango wa awali ni kuhakikisha hawachukui fomu wala kugombea nafasi yoyote katika uchaguzi ujao wa CCM.Wanabainisha kuwa hakuna shaka yoyote CCM itakayosalia baada ya utawala huu itakuwa imemeguka mapande ya kutosha tu ambayo bila shaka hayatakuwa na nguvu yoyote ya kuhimili nguvu ya Upinzani.

    Wametolea mfano sakata la sasa la huko Tarime ambapo madiwani wote wamemsusia Mkuu wa Wilaya na wamesema hawatashiriki kikao chochote mpaka mkuu huyo wa wilaya aondoshwe katika nafasi hiyo.

    Huu unaonekana kuwa mwanzo wa anguko la jumla la CCM katika eneo la ukanda wa Ziwa kutokana na kukinzana huko kwa masilahi kunakodaiwa kukumbatiwa na Mwenyekiti wa Chama hicho Taifa.

    Agenda iliyopo mezani kwa sasa ni kuweka mazingira yatakayoipa uwezo nguvu yao ambayo wameilezea kuwa imejikita zaidi kwa mashabiki wa chama hicho ambao wote wanaonyesha kukatishwa tama na kwa namna ambavyo Mwenyekiti wao wa Taifa amekuwa akipuza mapendekezo lukuki ya Makada hao wa Mwanza.

    ADIOS


    Angalizo:


    Mada hii ishachangiwa na nimeipost kwa ajili ya kuweka kumbukumbu zetu sawa hapa JF maana hata katika account ya GR haipo kama latest thread started, nahisi ni kutokana na tatizo la server ambalo sina shaka litakuwa limeathiri watumiaji wengi wa JF.

    Ukijisikia kama una hoja ya ziada bado unaweza kuchangia.

    Nilipoisaka kupitia google na baadaye kulink JF nilipata ujumbe kama inavyoonekana hapa chini. Mkuu INVISSIBLE litazame hili:

    JamiiForums Message
    GHOST RYDER, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
    1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, your account may be awaiting activation (if already registered).
    CCM Mwanza kumwonjesha Kikwete shubiri
    www.jamiiforums.com › ... › Jukwaa la SiasaCached - Translate this page
    You +1'd this publicly. Undo
    26 posts - 17 authors - 4 days ago
    CCM Mwanza kumwonjesha Kikwete Shubiri Wakati ambapo vikao vya NEC huko Dodoma vinatarajiwa kuwaadabisha baadhi ya makada wa ...
    Get more discussion results



     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jiondoeni CCM ndio mtaokoka na jinamizi hili
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    CCM sio baba wala mama yako achana nayo!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yaani wakuu wa wilaya70 hakuna hata mmoja atokaye mkoani mwanza???????????? Kama ni visasi hivi ni too much, mpaka nataka niamini story kwamba Babu Seya yupo Jela maisha kwasababu alimkanyagia sehemu.:A S 103::A S 103::A S 103::A S 103:
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu babu seya alikuwa anapiga demu ambaye mkulu alikuwa anakula. Huyo demu alikuwa na mume wake (alikuwa na ndoa yake). Mkulu alivyokuwa na roho ya korosho, ilimuuma sana utafikili nae alikuwa aibi kwa huyo demu. In short wote (mkulu na babu seya) walikuwa wanaiba. Baada ya mkulu kuingiwa nyongo, ndiyo babu seya yakamkuta yaliyomkuta. In short mkulu ni mtu wa visasa sana...
     
  6. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani ccm ni baba yenu? kwanza mmebaki nyiye tu, mwanza nzima ni upinzani na mwenyekiti wenu analijua hilo na ndiyo maana hakuchagua mtu wa mwanza. jiwekeni wazi.
     
  7. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna costa J. Kanyasu anatokea mwanza ameteuliwa kuwa mkuu wa wilaya ya Ngara, Duh! ccm ondoeni vyeo vya kupeana ulaji kama wakuu wa wilaya, mtamalizana! sisi yetu macho
     
  8. k

    kafugugu Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kama kada wa ccm mbona nape hajibu hoja sikuhizi ana nikatisha tamaa kijana wake alafu tangazo kwa wanachama wenzangu wa ccm blog yetu imefunguliwa tuitembelee basi tutoa maoni yetu kule tuwaachieni jamii forum yenu.
     
  9. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hiyo blog ya ccm haina kijana humu JF wote humu ni CDM so,,,blog ikikosa wateja kinachofuatia ni kufungwa,,kweli ccm kazi mnayo kila mkianzisha hakipati mshirika,,hata gazeti lenu la UHURU siku hizi linanunuliwa na makada wa ccm tuu,,emu angalia gazeti kama,TZ daima, mwananchi, Nipashe jinsi yanavyonunuliwa yani yanatoka asubuhi na ikifika saa 6 mchana huwezi kuyapa...kazi mnayo ccm.
     
  10. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    apigwe chini tu, hana impact
     
Loading...