Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm mwanga wamechanganyikiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTENGETI, May 31, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    salaam wana bodi
    Hatimae nguvu m4c imeshika kasi. Chama cha Magamba inakoaminika ndo ngome cha Magambazi Mkoani kILIMANJARO hatimae wameukubali mziki. Habari kutoka ndani ya Chama hicho zinasema kuwa Jana kulikuwa na Kikao cha Kamati ya Siasa kilichohitimishwa na Kikao cha Halmashauri leo kikiwa na agenda moja kuu tu ya hali ya kisiasa ambayo imechafuka kutoka interior hadi mjini. Kila kona ni Vua gamba Vaa gwanda. Kitu ambacho kimewapa kiwewe. habari zaidi zinasema kuwa kwenye vikao vyote hivyo wana wasiwasi na Mjumbe mmoja wa Halmashauri ya Mkoa na Mjumbe wa Kamati ya Siasa pamoja Mwenyekiti wa UVCCM mabo ni marafiki kuwa ndo waliouleta huo mziki. Diwani Machahari mwenye alegi na watoto wadogo wa shule (ana kesi ya kubaka kwa hakimu Mkisi Moshi) Enea Mrutu alipohojiwa na Chanzo changu makini alisema yule mtoto ni nuksi ndo anawaleta na kuwapa hata data pia ni mjeuri kwani hata jana kwenye kikao cha kamati ya Siasa alimjibu Maghembe kuwa kujisifu na kujitutumua kuwa Nangera echunguke (mama yake Maghembe anaitwa Nangera. Maana ya Maneno hayo ni kuwa Nagera amejifungua uzao Bora) hakuleti dawa hospital , wala vitabu shuleni anatakiwa awajibike kwa waliomchagua sio kwa Nangera! " unajua jana Mh. alivyotoka kwenye kikao alikuwa anaweweseka sana kuhusu Mwenyekiti wa Vijana. kuwa kamkachifu sana kwenye kikao. Wajumbe hawa muhimu walipohojiwa kwa nyakati tofauti tofauti walisema kama kuna mwenye uwezo wa kuthibitisha tuhuma hizo apeleke kwenye vikao vinavyohusika akiwa na ushahidi.
    PEOPLEEEEEE...........................................
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sala za Mwisho hizo, Kwa maradhi haya, huyu mzee hawezi kupona.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Bora wababu zangu wakombolewe
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama Mtwara na Lindi wameshajitambua itakuwa vipi kwa Mwanga?
    Hii kasi ya M4C ni kama tsunami!
     
  5. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nasikio huko Mwanga M4C ina jina la OOMA, yaani, "Operesheni Ondoa Maghembe".
     
  6. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Source?
     
  7. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ndo maana yake! ngoja nimjibu huyu hapa chini pia Source ya habari hii ni mimi mwenyewe soma vizuri nimesema chanzo changu makini. Pia kumbuka kuwa alert za namna hii zinahangaikiwa na mtoa uzi mwenyewe
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We nae acha kujishaua, we Source yako ni ipi?
     
  9. h

    hans79 JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nyie waachaneni kapumzi kadogo mnawakaba kila pahala, watakufa hima.
     
  10. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati huo huo kamanda Kilewo kapiga kambi huko kuwashughulikia magamba vilivyo!
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Hivi kama baadhi ya Magamba wakifa kwa kihoro kabla ya 2015 hii M4C haiwezi kushitakiwa kwa kuua bila kukusudia (Manslaughter)? maana huu mwendo mdundo ni hatari kwa maisha ya baadhi ya watu (mafisadi)
     
  12. kiyumba

    kiyumba Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 mwisho wa dunia ya magamba
    watalia na kusaga meno
    bila CCM kufa hakutakuwa na maendeleo Tanzania
    the same kwa Uganda bila NRM kufa hakutakuwa na maendeleo
    this guys two parties must go for good, NRM and CCM
     
Loading...