Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM must wake up now not later!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Jul 29, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mwenendo nliouona jana bungeni nimeisikitikia sana CCM maana inajichimbia kaburi na kuipandisha CDM kwa mambo ambayo wala DCM hawahitaji kupandishwa kwayo. Mfano:-
    1. Lema aliomba mwongozo kuhusu waziri mkuu kulidanganya Bunge. kilichotokea ni kufokewa kisha akaambiwa alete ushahidi. alipopeleka ushahidi spika akasema atausoma. Mpaka leo Kimyaaaaa!!
    2. Jana Mbunge kasema wabunge waliobishana na Kiti cha spika wapimwe akili - haraka haraka Jenista akalitolea majibu!
    3. Waziri kaomba mwongozo alipopewa akaanza kutoa hotuba - ilipoingizwa hoja ya kutaka clarification ya hiyo hotuba mtoa hoja akatolewa nje!!

    THEN: Where are we going with fair discussions?
    CCM must know that Current Tanzanians analyses things critically!! therefore they must watchout their moves.
    If I was Ndugai on the issue of Lissu, Msigwa and Lema I would do the following:-
    1. Remove those three
    2. Pick any one or two prominent CCM MPs then, remove them together with those three guys above. Such move could shade the complaint that the Speaker is biased!
     
  2. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It look like CCM read my thread!!
    I saw the way they criticized Maige; Tibaijuka na Ngereja! at the end of the day they supported the budget by 100%
    CDM must refrain their strategies!!
     
  3. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikitika kukujulisha kua ccm haina mpango wa kuamka,wahenga walisema sikio la kufa halisikii dawa.tunasubiri tu mazishi yao
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nani kakwambia CCM imelala?? Wanayoyafanya ndo waliyokusudia kufanya hivo wako macho tena wamekodoa kodo.
     
  5. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM wameamka!
    Wameanza rasmi kutuzuga!
    oh Jairo hana hatia!-Luhanjo
    Oh tuunde tume imchunguze kisha maamuzi yafuate!-Bunge la CCM
    Oh aliyevujisha siri tunamshughulikia!!-Luhanjo
    Oh ni utaratibu wa kawaida!-Uttoh
    Oh matumizi ya ile fedha yanaonekana halali!- Uttoh
    ccm bado tutawashtukia tu kwneye hiyo mbinu yenu mpya!! ......... sooner or later
     
  6. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na yatakuwa yale ya tumeteule ya Mwakyambe. AMINI MSIAMINI . Bunge likiwa na meno yake ya plastic litasema Jairo awajibishwe mara moja na serikali itamstaafisha kwa mujibu wa sheria . This is Tanzania
     
Loading...