Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm muleba imepaendeleza vizuri na mfano wa kuigwa na wapenda ccm wote

Discussion in 'Jamii Photos' started by andrews, Aug 12, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ni sehemu nyingi tu ziko hivyo na sio Muleba pekee. Hayo ni mambo ya kawaida vijijini.
     
  3. a

    adolay JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa! unamanisha maendeleo hilo banda la nyasi au?
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ..






    Du!!




    Bonge la Darasa hilo!!




    CCM oyee!!!



    Wanafunzi wanapika kitabu cha nguvu .... hapo!




    ..







    ...
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    MAISHA DUN KWA WATANZANIA MASKIN-ccm wanakazi
     
Loading...