Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM muhurumieni Nape, ameanza kuchanganyikiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bumpkin Billionare, Jun 1, 2012.

  1. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo katika taarifa ya habari ya ITV ya saa mbili usiku, kwa macho yangu nikiwa mzima sijalewa nimeshuhudia jambo ambalo mpk sasa nimeshindwa kulielewa. Nape anaanza kudata au siasa za Tanzania zinaruhusu hiyo?

    Nape anaonekana akiwa katika Hospitali ya Mkoa wa Singida (ambayo iko kwenye ukarabati na utanuzi) pamoja na maafisa kadhaa wa Hospitali hiyo na Magamba wenzake. Kilichonishangaza hapo ni kauli za Nape kwa wale maafisa wa hospitali.

    Mara baada ya hotuba za blah blah (kama kawaida ya CCM) Nape alisema (nanukuu) ''....nitaiagiza serikali ikae na kufanyia marekebisho ya hii sheria maana inakwamisha ujenzi wa majengo ya serikali kwa.........''.

    Kama haitoshi Nape ambaye mimi nimekuwa nikimfahamu kama kiongozi wa CCM na si Serikali aliongezea "Haya majengo ma3 yaliyokwisha kukamilika yaanze tu kutumika, sioni sababu za kusubiri wakati wananchi wanahitaji kuyatumia......"

    Je huyu Nape amekuwa nani kiasi anaweza kuamua yeye majengo ya hospitali yaanze kutumika as if Waziri wa wizara husika na uongozi wa serikali ya Mkoa hauna mamlaka mpaka aje kuamua yeye?

    Si kwamba dogo anachanganyikiwa baada ya magamba kumshinda sasa kichwa kinamruka na anapata illusions kuwa yeye ni waziri au mkuu wa mkoa wa Singida?

    Imefikia wakati sasa CCM imuonee huruma huyu ndugu yetu. Majukumu waliyompa yamemzidi uwezo kiasi ameanza kuyakimbia na kuingilia kazi za watu wengine absent minded. Poor him, illusions.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitendo alichokifanya Nape leo yaani utafikiri ni kiongozi wa serikali kama RC au DC kumbe ni mtu wa chama tena upande wa propaganda!!!!

    Ndiyo haya ya kumpigia salute mama Salma na kumsomea ripoti kama kiongozi wa nchi!!!!!
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,801
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Foolish Nape Nnauye.. Nimetoka kumchana laivu kule FB, cjambakisha hata kidogo matokeo yake kani'block kweli Nape ****.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yeye si mjumbe wa CC ya chama tawala? anaweza kuiagiza serikali ya CCM
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni lazima achanganyikiwe hofu yangu akipitia kahama akakutana uso kwa uso na Fisadi Maige patakua hapatoshi
     
  6. M

    Mathematic Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani unaweza kupata picha ya upeo wa viongozi wateuliwa wa JK,...huyo ndo alikuwa DC wa wilaya fulani na utendaji ulikuwa kama hivyo. Hajui mipaka yake wala job descriptions za post yake. Hajui kama yeye na Mnyika ni sawa, tunasubiri Mnyika nae aende kukagua miradi ya serikali na kutoa amri kwa viongozi wa serikali. Nadhani siku hio FFU wote wa ukonga watahamia huko. Kaaaaaaazi queli queli....
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Alitegemea angepata uwaziri sasa yote hyo anataka kumueleza jk wake kuwa hata yeye kazi zingine anaweza siyo kutoa matanganzo ya chama tu.
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini tusilaumu kauli zake, badala yake tumlaumu aliyemwalika Nape kwenda kukagua hayo majengo? Labda hayo majengo yamejengwa kwa hela ya CCM! Maana kama yamejengwa kwa hela ya serikali, Nape hakustahili kwenda kukagua, anakagua kama nani? Kwa hiyo kama kuna mtu aliamua kumpa kichwa Nape kwamba anaweza kukagua majengo ya serikali, basi ni sahihi pia kwake kutoa tamko. Kwani mlitaka baada ya kukagua aseme nini? Matatizo haya yanaanzia kwa viongozi wetu wa mikoa na kitaifa. Kama mkuu wa mkoa au wilaya aliona Nape ndiyo mtu sahihi wa kwenda kukagua majengo ya Serikali basi tatizo ni kubwa kuliko tunavyolidhania.
     
  9. H

    Honey K JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhh,
    Siwashangai sana watu wa aina yako, maana cha kwenu sio chama cha siasa ni kundi la wanaharakati hata Mwenyekiti wenu kakiri kwamba sasa ndo mnafanya juhudi za kukigeuza kuwa chama cha siasa. Ndio maana kutojua kwanini nakagua utekelezaji wa ilani ya uchaguzi na ahadi za CCM kwa umma si jambo linaloshangaza!
    Lakini hebu tafakarini hili, kwa muda mrefu hapahapa jf mlipigana vita ya kisaikolojia kuwa ahadi za jk na ilani havitekelezwi na mlikuwa mkiniuliza mie ni kwakiasi gani ahadi zinatekelezwa, sasa leo nafuatilia kuona kasi ya utekelezaji, MNAKURUPUKA BILA AIBU MNABWABWAJA MANENO YA AJABU!!
    AMA KWELI NDO TABU YA KUWA WAFUASI WA KUNDI LA WANAHARAKATI BADALA YA CHAMA CHA SIASA!!



    QUOTE=Bumpkin Billionare;3977484]Leo katika taarifa ya habari ya ITV ya saa mbili usiku, kwa macho yangu nikiwa mzima sijalewa nimeshuhudia jambo ambalo mpk sasa nimeshindwa kulielewa. Nape anaanza kudata au siasa za Tanzania zinaruhusu hiyo?

    Nape anaonekana akiwa katika Hospitali ya Mkoa wa Singida (ambayo iko kwenye ukarabati na utanuzi) pamoja na maafisa kadhaa wa Hospitali hiyo na Magamba wenzake. Kilichonishangaza hapo ni kauli za Nape kwa wale maafisa wa hospitali.

    Mara baada ya hotuba za blah blah (kama kawaida ya CCM) Nape alisema (nanukuu) ''....nitaiagiza serikali ikae na kufanyia marekebisho ya hii sheria maana inakwamisha ujenzi wa majengo ya serikali kwa.........''.

    Kama haitoshi Nape ambaye mimi nimekuwa nikimfahamu kama kiongozi wa CCM na si Serikali aliongezea "Haya majengo ma3 yaliyokwisha kukamilika yaanze tu kutumika, sioni sababu za kusubiri wakati wananchi wanahitaji kuyatumia......"

    Je huyu Nape amekuwa nani kiasi anaweza kuamua yeye majengo ya hospitali yaanze kutumika as if Waziri wa wizara husika na uongozi wa serikali ya Mkoa hauna mamlaka mpaka aje kuamua yeye?

    Si kwamba dogo anachanganyikiwa baada ya magamba kumshinda sasa kichwa kinamruka na anapata illusions kuwa yeye ni waziri au mkuu wa mkoa wa Singida?

    Imefikia wakati sasa CCM imuonee huruma huyu ndugu yetu. Majukumu waliyompa yamemzidi uwezo kiasi ameanza kuyakimbia na kuingilia kazi za watu wengine absent minded. Poor him, illusions.[/QUOTE]
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hata mi nlimuona nikajua ameshakabidhiwa ile nafasi ya mwanri TAMISEMI.nlimshangaa bt sijastaajabu coz cku izi amechizika coz ya cdm
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    haya nape, unaweza kutembelea na kukagua utekelezaji wa ilani, lakini si kuamuru majengo yatumike kabla hayajathibitishwa kutumika. utaua watu wewe
     
  12. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huna lolote nape wewe ni sawa na punguanu tu. kama hiki chetu ni cha harakati umesahau kuwa chenu ni cha mauwaji, kichaka cha wezi, uchakachuaji, kilichobobea kuhonga ilimradi kinapata uongozi, chama kinachoididimiza tanzania kuanzia elimu,afya,uchumi na hata taswira yetu nje kuonekana omba omba kila kukicha. ukitaja chama chetu kuwa ni cha harakati basi tuseme tumefanikiwa sana kufungua wananchi macho na sasa japo kidogo wanaona ukweli. propoganda zisizo na mishiko hazina weledi kisiasa zaidi ya kukuweka pabaya na chama chako. hebu tuambie nape since umeingia ccm kuna badiliko chanya kweli? tafakari. elewa kauli zako na unavyotenda kunakufanya uzidi kudharaulika hata kwa wale waliokuwa wanakuona mchapa kazi. nakuambia nape, wanakuwa karibu nawe kwa sasa ni kwa sababu ya hicho cheo kini kaka huna lolote mbele ya watanzania. tunaumizwa sana na kauli zako za kitoto kana vile watanzania hawaoni wala hawana ubongo wa kufikiri. na ukitoa mada yoyote jua humu jf kuna visima vya knowledge kuliko unavyofikiri.
    Ushauri wangu kwako ni kuwa kaa chini ujipange kwa kuwa umeshafeli uitikadi na una mda mgumu ujao kwa indicators za wapinzani ndani ya ccm na vyama vingine. Blabla ili mradi umeshasema au umeshafika vitakuwa na tija kwako? Hapana think twice,take action.
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    2015 sioni ajabu kama Nape akitangaza nia ya kumuondoa dewj singida
     
  14. n

    nyangasese Senior Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kuwa na wanaharakati wanaojari na kutetea maslahi ya wanyonge kuliko chama cha siasa kinachopuuza wanyonge na kukumbatia mafisadi
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unafuatilia kama nani serikalini, we kazi yako kubwa uliyopewa ni kupuliza vuvuzela huko kwenye kambi yenu ya majangili, si kukagua miradi iliyotekelezwa kwa kodi za wananchi
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida siasa nyingi na kukimbia mambo ya msingi.Nape hajajibu swali la msingi, yeye ni nani mpaka aamuru majengo yaanze kutumika? Hivi nchi haina taratibu na mipaka?
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Si kila jambo unaloulizwa lazima uihusishe CDM ku-justify jibu, jibu linatakiwa lijitegemee, inaonekana uko obsessed sana na Chadema. Ulitakiwa ujibu swali la msingi la mleta hoja kuwa ulikagua kama nani, kama unadai ni kupata taarifa za utekelezaji wa ilani ungeweza kuzipata kwa DC au RC au Mkurugenzi wa Halmashauri. Njia uliyotumia si sahihi kwa kiongozi wa ngazi yako ya kisiasa kukagua utekelezaji.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nape was ryt kutembelea na kukagua hayo majengo maana si ndio ilani na ahadi ya chama kwenye uchaguzi, hii mi naona ni jambo zuri maana badala ya kuanza kupiga propaganda za ubaguzi na uongoz kwa vyama vingine yy ameenda kukagua ilani ya chama lao CCM na maana chao lao CCM ndo lenye mamlaka na ndio liloiweka hii serkali na hata kwenye uchaguzi ss hatutaigusa serkali bali tutaiuliza CCM maana ss ndio wenye dhamana nayo na sio serkali,
    Pia kuhus Nape kuagiza hapo amekosea kwani huko ni kuingilia madaraka ambayo sio yake, pia nape UNAPOSEMA tunabwabwaja ujue kwamba unakiponda chama CDM ambacho 2015 ndo kitashika dola so ni vyema ujiandae kuwa mpinzani.
     
  19. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zama za chama kushika hatamu hazipo tena kwenye siasa za sasa za Tanzania, maagizo anayotoa ni batili kwanza akaangalie wajibu wa wadhifa wake aone kama anahusika na masuala hayo, wapo watendaji ambao ndio wahusika wakuu na mambo yakiharibika ndio wanaopaswa kulaumiwa sasa yeye kimbelembele cha nini? analewa sifa huyu binadamu au labda hajui majukumu yake.
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa!....Nape ajajibu hoja,...atuambie matamko yale aliyokua anaagiza alikua anaagiza kama nani?.,acha upuuzi pesa za walipa kodi wa vyama mchanganyiko unakwenda kukagua wewe kama nani?posho ya safari imetoa wapi?au ndio yaleyale kama ya Self,tena ulivyo wa ajabu eti unaagiza wewe ni nani serikalini hadi uje uagize,hatukujua tu tungekupiga mawe ndo ungejua
     
Loading...