Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm mpya!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jile79, Sep 9, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo ccm mpya niionavyo kwa sasa......hawana sera tena....viongozi wake mawazo yao yameganda......wamechoka kufikiri.......matokeo yake wamekufa pamoja na ccm yao.


    images.jpg coffin.jpg
    ccm....ccm......ccm....ccm.....ccm......ccm....ccm
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    When the people of the world all know beauty as beauty, there arises the recognition of ugliness
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sometimes yes but sometimes no!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    humo amelala jk na makamba
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Rostam na lowasa umewaacha wapi mzee?.wamo humo pia
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa!!! the living dead!!!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wanatembea huku wakiwa wafu tayari kuzikwa....
     
  8. b

    bobishimkali Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo CCM,angalia kwa makini rangi ya jeneza inafanana(inawiana) na rangi ya vazi rasmi (kombati) la CHADEMA.Nadhani ndani ya jeneza hizo wako viongozi wa CHADEMA
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ni kweli kutikana na tafsiri ya ubongo wako ktk kitengo cha rangi
    ukweli unauma sana..................ndiyo yaliyowapa hata ccm halisi baada ya kukimbia ukweli wa dr.slaa na kuanza kutuletea upuuzi wa kuchafuana.......hata wewe ukisema hivyo lkn ukweli unabadi palepale wewe endelea kuitafsiri rangi.......wmingine akisema ile ni rangi nyeupe sitakataa kwani itakuwa ndiyo tafsiri halisi ya ubongo wake
     
  10. B

    BWAXY Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ccm kimwili wako hai ila kifikra wamekufa
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu mbishi humu ...haelewi yoote haya
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Nilivyofungua hii sredi kwa hasira,nikajua unataka kuwafyagilia.Lol,ngoja nishushe munkari kwanza.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pole sana.........king'asti ndiyo ukubwa huo.
     
  14. B

    BWAXY Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unajua ukweli ni kwamba,
    "tusipojichunguza kwa nini hatuendelei wakati tunapata misaada mingi (kitu ambacho sipendi) na tuna rasilimali nyingi kuliko nchi nyingi za afrika hatutakaa tuendelee daima".
    Kikwete atatuachia nchi katika mikono ya wahisani, sera zake hovyo, kauli mbiu usanii mtupu, na hili la kilimo mkwanza hakuna hata kiongozi wa kupigiwa mfano jamani wanataka tulime sisi kisha wale wao keli ni uungwana huo?
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawezi kutembea hata kwenye falsafa yake mwenyewe kwa mfano saaizi anakataa kusema maisha bora kwa kila mtz kwani anajua aliwadanganya wakampa kula akala na amewatosa na anataka tena.........
     
  16. B

    BWAXY Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi kweli kuna kitu gani cha kuwafagilia ccm?
    Labda tuseme kwamba ni mabingwa wa usanii kwa ahadi zisizotimizwa, mafisadi number moja, mabingwa wa siasa za kuchafuana, mabingwa wa kula rushwa, heko kwa ubadhilifu wa mali za uma, aisee wanaweza kushinda kwa hayo. Kila ukimmulika ccm amechafuka wala huna haja ya kupoteza nguvu kumchafua. Tatizo ni kwa wananchi kushindwa kutofautisha kati ya black and white (namaanisha nyeusi na nyeupe jamani kwa msisitizo)
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakizikwa Makamba atafufuka na chama cha kutetea walemavu (maana hiyo majeneza kuenea wote lazima wengine wakunjwe), katibu wake atakuwa Rostam. Lowasa mweka hazina:smile-big:
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rtd Lt Yusuf Makamba is a moving corpse!
     
  19. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Adui yako mwombee njaa lakini usimwombee kifo,hivi kushindana na maiti ni sawa?Vyama vichuane ndio ushindi wa ujasili.
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukimwombea njaa maana yake unamwombea afe. Tunajua mtu akikosa chakula hufa!:becky:
     
Loading...