Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mnawafahamu Hawa, John Ayo na Mrs.Kirilo??

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Mar 30, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    John Ayo alikuwa kada mtiifu wa CCM kwa muda mrefu saaana na diwani, lakini Sasa ameukubali ukweli na kusimamisha Bendera ya CHADEMA nyumbani kwake, na Kadi ya CHADEMA mfukoni. Pia ni mhamasishaji mkubwa wa Chagua Nassari maeneo ya Nkoaranga. CCM fungueni macho muone na mjiulize kwanini mnapoteza hazina zenu?
    Naamini ni kwasababu mnachoamini na kutenda ni tofauti na mnachohubiri.

    Mama Kirilo.
    Huyu mama ni mke wa Marehem Mheshiwa J. Kirilo, mzee alepigania uhuru, mwananchi wa kwanza kwenda Leaugue of Nation kuomba uhuru wa Ardhi ya Meru, kati ya waasisi wa CCM lakini sasa na yeye kapandisha Bendera ya CHADEMA nyumbani kwake, na alimpa Nassari baraka zote.

    Nionavyo:
    Kama makada na walofaidika na ccm wameanza kujitoa waziwazi bila uoga basi ccm inakufa haraka sana. Na hii ni kutokana na matendo yao. Kutoka "Nyundo Na Jembe" to "Wizi Na Ufisadi"
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pilipili usiyoila inakuwashia nini? Hao watu umewataja kwa ridhaa yao au maamuzi yako na unataka washughulikiwe? Nadhani ujumbe umefika
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wenye akili hawawezi kugombea mfupa uliomshinda fisi!
     
  4. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Utu uzima dawa(ingawa si wote) wazee wameifahamu kweli!
     
Loading...