Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mnatafuta marafiki au mnajimaliza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Aug 12, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM imetangaza baadhi ya vyombo vya habari kuwa ni marafiki wao.Baadhi ya vyombo vya habari vimetengwa kuwa ni maadui wao.Urafiki ni kutokana na kuandikwa vizuri au kwa kusifiwa, maadui ni kutokana na kuandikwa vibaya au kutosifiwa.Nawauliza jamani rafiki wa kweli ni yule anayekusifu wakati unakosea au yule anayekukosoa ukikosea?CCM kutaka/kulazimisha/kushawishi kusifiwa wakati inakosea si kujimaliza?Naomba mawazo yenu wanaJF.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    watu wana-vyama vyao mfukoni wanasubiri kinuke watimue kwani hukusikia walipo kutana kule mbeya..
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi naona rafiki wa kweli ni yule anayekueleza ukweli.Ukweli utamsaidia mhusika kujirekebisha.
     
Loading...