Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mnalijua hili?NAPE hebu nijibu haya maswali nipate kulielewa hili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Sep 12, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    1.Kati ya watu wanaokadiriwa kufikia 20000000 waliojiandikisha kupiga kura mwaka 2010,takribani watu 12000000 hawakupiga kura!
    2.Siyo watanzania wote wenye umri kuanzia miaka 18 na zaidi walijiandikisha kupiga kura
    3.Wote waliokuwa na miaka 13 mwaka 2010 watakuwa na miaka 18 mwaka 2015 hvyo watakuwa na sifa ya kujiandikisha kupiga kura.
    Swali langu ni Je!matukio ya mauaji,uongozi mbovu wa kitabaka na kupeana,matusi majukwaani,ufisadi ndani ya chama na serikalini,udini mnaopandikiza ndani ya watzania,ukandamizaji wa demokrasia na mengineyo mengi ndiyo njia mliyochagua kuwashawishi haya makundi ili yaweze kuwakubali 2015?
    KAZI MNAYO 2015!
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    absolutely right ... they have neglected the fact of "next generation"

    it will cost them
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namba ya simu ya nape huna? Email yake je? Ofisi ndogo za ccm hujui zilipo? Sio kila ***** utuwekee hapa hata kama unamhusu mtu binafsi
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yako!
     
  5. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    adui aonyeshwi mbinu za kujilinda
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Itafahamika tu
     
  7. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kusema kua kila kitu wanakijua na kutakua na sababu juu ya hili, au ile elimu ya Majority rule and Minority rights haipo mikononi mwao?. Ila ni kawaida kwa aliekua madarakani kuhodhi mamlaka akijua hakuna atakaemtoa hasa katika nchi changa kama za Afrika yetu.
     
  8. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weunajuaje kuwa hayo makundi yanavutiwa au hayavutiwi na matusi yanayotolewa?
    Maana kizazi hiki tulichonachi unaweza sema hiki si maadili wao ndo wanakipenda kaka
    ila tufikirie kisha tuchukue hatua
     
  9. D

    Dik JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni pamoja na wewe kama mwana ccm ndugu.unaweza kutueleza pia
     
  10. D

    Dik JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kwa mawazo yako unafikiri haya matusi ndio njia sahihi?na mauaji,udini,uongozi mbovu nk unavizungumziaje?ni njia stahiki pia?
     
  11. D

    Dik JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape cku hizi mbona hajitokezi?
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siku za uhai wa CCM zinahesabika!
     
  13. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ataongea nini na serikali ya baba yake inauwa watu wasio na hatia??? Ataanzia wapi hujui ni aibu kubwa kwa matukio yaliyotokea??? Kwani huoni hata mzee wa liwalo na liwe haongei??? mzee wa kaya naye kimyaaaa kama sio mwenye nchi???
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Oh hoooo mwenzetu vipi tena yamekuwa hayo? mbona matusi asubuhi asubuhi. hilo bonge la point mwanangu, na kwa kuongezea tu ni kwamba, wengi wa mashabiki wenu wenye sifa za kupiga kura watakuwa wamekufa by 2015, na mkakati wa kuongeza wengine ndo hamna... kazi mnayo.
     
  15. D

    Dik JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ....,............., na kwa kuongezea tu ni kwamba, wengi wa mashabiki wenu wenye sifa za kupiga kura watakuwa wamekufa by 2015.

    Bonge la point.nakupa tano kiongozi!
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Anaepandikiza udini ni cha..de..ma,sio ccm kwa sababu tangu 1977 ccm ilipoanzishwa ipo madarakani hadi leo hatujaliona wala kuliskia hilo,iweje leo ktk uwepo wa magwanda?ni wenye akili timamu ndio wanaweza kujiuliza na kupata jibu sahihi juu ya hili.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni chama gani cha siasa hapa tanzania chenye wachungaji na mapadre wengi
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mi napita tu
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mungu ni msikivu kwa dua na achukue kwanza roho yako kabla ya hao wengine
     
  20. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Asilimia 60 ya watanzania wote wapo chini ya miaka 18.

    Hiyo voter registration ni ya uongo, na vyama vya upinzani inaitumia sana hii system, ila 2015 mtaona mabadiliko .... tulizeni boli dawa yenu ipo jikoni.
     
Loading...