Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM- Mnacho kifanya sio kitu kizuri!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domenia, Oct 24, 2009.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samaki wa magufuli mmewakamata..hadi leo hakuna faida yeyote!! Gharama za kuawatunza...Kuna faida gani hapo?

    Gharama Tuna so pata sasa Kuzalisha umeme!! kwa siku inatosha ku nunua Solar pannel nyingi kila siku!!..

    Hivi kweli mnajua mnayo yafanya?

    sio!!

    Nimechoka maisha yanazidi kua magumu!!
     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kama inafikirika sio gharama-lakini hizo gharama kwanini zisipelekwe kwenge miradi muhimu!! kuliko kila kitu kutumika kwenye zima moto!!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimecheka kwa uchungu mkubwa sana juu ya hili!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Lazima ucheke bwashee kwa kuwa si engo yako. Kweli CCM yajenga nchi!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!bwashee haya mambo yanaudhi sana.lakini kama ulivyosema sio engo yangu!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maeneo haya huwa napita nascrol scroll kimtindo then huyooooo nasepa!, hukawii kuambiwa THIBITISHA!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inajenga nchi ama inabomoa

    imeshabomoa kila sehemu ...wanalazimisha kuziba ufa kitu ambacho hakiwezekani
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teh teh teh thibitisha wakati mwenye macho haambiwi Tazama
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mimi kinachoniudhi ni kwamba kila siku tunalalamika juu ya hii serikali ya ccm,lakini zikitokea chaguzi tuu,wanarudi hao hao madarakani,hapa tunapaswa tumsake mchawi,nahisi humuhumu ktk wapinga ccm kuna wanafiki wanaotugeuka kipindi cha uchaguzi,haiwezekani robo tatu ya watanzania waone uovu unaofanywa na hawa watu alafu waendelee kututawala tuu,tuache unafiki,mapinduzi ya kweli ndio ngao yetu!!
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana mbinu za kisasa za wizi wa kura
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dhibitisha....

    Tatizo letu shule empty...
     
  12. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unaionea sisiemu bwana,wanaofanya ndivyo ni viongozi wachache tu wa chama sio wote,yaani mchungaji mmoja akiharibu basi ndio kanisa zima limeharibu?
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si ajabu mtu akakosa msosi nyumbani kwake kwa uvivu wake akaanza kutoa lawama kwa CCM
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli sisi m yajengua nchi!
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na wakiiba tulaumu au tusilaumu?
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini waibe ilhali kuna nafasi tele za kujiajili? Wizi ni mojawapo ya dalili za uvivu wa kutofanya kazi.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wale wote wanaoongoza wizi wa kura ndani ya Chama chako ni wavivu wa kutofanya kazi?! basi nimeshajua kwa nini sisi m imejaa watu wengi wanaoiba kura na mipesa ya watanzania! RA, EL, Chenge and ........
     
  18. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kua na Adabu!! Please!! acha dharau...
     
  19. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    (((-alie kutuma humu jf hajui kwamba hujui-)))
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccm ni kama mwanga, mchana anajifanya bonge la mshkaji lkn usiku anakuwangia i hate this thing called ccm.
     
Loading...