Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Mlishawahi kuisoma hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miradi, Sep 25, 2012.

  1. M

    Miradi Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NIMEIKUTA SEHEMU HII,TUITOLEE COMMENTS HAPO CHINI,KWA UPANDE WANGU IMENIFURAHISA IMENIELIMISHA,VP KUHUSU WEWE MWANA KWETU?

    INASEMA HIVI;

    Siku chama kilipokuwa kinamuaga mzee Kawawa (alipostaafu rasmi siasa za majukwaani), katika hotuba ya shukrani Kawawa alisema, pamoja na mambo mengine: ‘Naahidi nitakufa nikiwa mwanachama mwaminifu wa CCM.’

    Ilipofika zamu ya Mwalimu Nyerere kuzungumza, akasema:
    ........... ‘Rashid una roho ngumu. Utakufa mwanachama mwaminifu wa CCM? Mimi siwezi kuyasema haya. CCM inaweza kubadilika. Siku ikiacha misingi, nami naachana nayo, kwa sababu CCM si mama yangu. Ninaye mama mmoja na siwezi kupata mwingine...’
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    That is what we call Politics...!
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi niliahidi kufia huko.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280

    Sababu kubwa ya kufia huko ni kuganga njaa hakuna sababu nyingine!!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    UFINYU WA MAWAZO pamoja na njaaaa!
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna chama ambacho mimi naweza kukaa na kufia huko.
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwalimu alikuwa anajua nini maana ya siasa za majitaka toka kitambo sana.
     
Loading...