Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ..Mlichomfanyia Speaker Sita... Kinawatafuna na Mlijiloga Wenyewe..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by data, Apr 17, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,689
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Eti leo hii CCM.... wanavua magamba.. kisa UFISADI....... MKAMUONDOA SAMWELI SITA... mwenye uchungu na nchi hiii kwenye uspika aliyekua akipinga huo huo ufisadi.... Haingii akilini leo mwajivua Magamba.. Ivi CCM nawauliza mwataka tufanya wa TZ mazuzu mpaka lini... Nanukuu kauli ya Mh. MZINDAKAYA wakati anaaga bungeni alisema ..."kitakacho iondoa CCM...ni hizi shule za Kata".... nafikiri Mzee huyu alimanisha watanzania sasa ni waelewa...

    naomba kutoa hoja..
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ........Ukiua kwa upanga na wewe utakufa kwa upanga...
    :spy:
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi nyie bado mnapoteza uda na mijizi hii CCM...hata wavua suruwali bado hawafai
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Speaker speaker speaker,......i deserve that position
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    wakuu subirini, hii issue ya kuvuana magamba is more is more than you can think about! sasa kama Rostam amotoa pesa za campaign ambazo ni product ya Ufisadi halafu leo unamwambie awajibike, what next?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Danganya toto tu,wametoka in public view ila ndani ya chama wana sauti kubwa kuliko hata mwenyekiti wa ccm taifa
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    political gimmics! usitegemee hata siku moja kansa ya miaka 5o ikapona kwa "simply plitical slogan-kujivua gamba". ufisadi wa ccm uko damuni baada ya kuvunja azimio la arusha, na wakaja na azimio la zanzibar, ambalo hawakuliweka bayana machoni mwa watanzania. hivyo tz na rasilimali zake zote zilishauzwa! ndo maana viongozi wakubwa wa nchi hawajui kwa nini watz ni masikini na bado wanaamini katika 'omba omba misaada nje' kama babu yangu matonya alivyokuwa akifanya DSM, mORo, na DOM. we need real change of intelectual mind, polical system, soial-cultural and economical undertaking! kwa msingi huo mawazo ya ki sisis em ni kuyafanya historia; na sasa tunataka mapya, ambayo naona ni CDM wanaelekea kuleta mabadiliko ya kweli. tuwaunge mkono na kupigana na upotoshaji wa wanapropoganda wa ccm.
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    ..na kipimo unachowapimia wenzako na ww utapimiwa kwacho, ila cha kwako kitajazwa zaidi n kusukwa sukwa. Ukishakula nyama ya mtu hutaacha.
     
Loading...