Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM/Mkurugenzi WANAJARIBU KUPIMA NGUVU YA WANANCHI!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mo-TOWN, Nov 1, 2010.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    KWA TAARIFA TU NI KUWA LEMA AMESHINDA Lakini kinachoendelea ni kutaka kumpoka ushindi.

    Nawafahamisha Watanzania kuwa iwapo Batilda atatangazwa mshindi wa Ubunge Arusha mjini mjue kabisa kuwa utulivu wa nchi hii utavunjikia Arusha period. WanaArusha kupitia balot have spoken lakini mamlaka haitaki kukubali hiyo fact. Mark my world!!Lets hope wafuata matakwa ya wananchi.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha kupima apa patakuwa hapatoshi wachakachue bagamoyo na CHALINZE sio kwa Machaliiiiiiiiiiii
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama Msimazi wa uchaguzi wa jimbo atadharau matoeko yaliyoletwa na kuthibitishwa na mawakala halafu afikiri NEC itayabariki................Anajidhalilisha.........
     
  4. K

    Kasungura Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NEC watuepushie mbali, hiyo Kivuitu style.
    Plzzzz NEC tupeni matokeo. wananchi wakiamua wameamua.
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inshallah! Imagine watu wamekusanyika kusubiria matokea toka asubuhi. Msimamizi anapata kigugumizi kutoa matokeo. Mara Batilda amegoma kusaini mara Lema ili mradi tu kuwachanganya wapiga kura. Narudia tena kuwa hii ni 2010 na siyo 2005. hakuna business as usual hapa.
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Namkumbusha Batilda na CCM kuwa ushindi wa Lema/CHADEMA ni ushindi wa wana-Arusha. Hivyo ni vizuri ni kuwa makini sana.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    NEC walimuondoa mkurugenzi wa uchaguzi wa mkoa Arusha na kumpeleka Kigoma, kwa kisingizio kuwa uwezo wake ulikuwa mdogo kiutendaji na wakamleta huyu aliyeko sasa hivi ambaye mamuzi yake ni lazima ccm washinde kwa namna yeyote ile.

     
  8. k

    kazideo Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi waangalie cha kufanya zaidi kwani wakifanya hivyo hakutakuwa na AMANI kabisa hasa kwa wanaArusha na Wananchi wote.
     
  9. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hii Arusha haitakalika NASEMA MKURUGENZI WA MANISPAA YA ARUSHA ASIFANYIE MAJARIBIO WATU WA ARUSHA
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hivi si imeshakubalika kuwa kila mgombea na mwanachama/shabiki akubali matokeo?? Sasa mbona hawa ssm wanapata kigugumizi?
     
  11. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hali ni tete mpaka sasa hawataki kutangaza mshindi kuna watu wameshakusanya mawe. Tunajiuliza kama alikuwa na mshindi kwa nini alitudanganya kwenda kupiga kura? si wangesema tu tayari wanamshindi.

    CCM Arusha waonyesha dalili za vurumai
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanaharakati wa mageuzi na wapenda maendeleo ya TZ hamuwezi kuamini kinachoendelea Arusha. Simply imeshindikana kutangaza matokeo kwa sababu mshindi si CCM bali ni CHADEMA. JF tujadili ni kwanini watu wamefanya uamuzi kisha hauheshimiwi?
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    OMG...........ukisikia CCM inavunja amani ndo hiyo sasa!!
     
Loading...