Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mkirudia Arumeru mlichokifanya Sumbawanga mtasababisha Machafuko, Mizengo ole wako

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 21, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uchaguzi mkuu uliopita,hakuna asiyejua kuwa Mgombea kupitia CDM alishinda ubunge sumbawanga Mjini,mkurugenzi alipata wakati mgumu kutangaza hilo hadi Mizengo alipo ingilia kati na kushinikiza itangazwe kuwa CCM ndo imeshinda.Jambo hilo liliiletea doa CCM na kupelekea Mizengo kuishi kama digidigi kila akija Sumbawanga...
    Kitendo hicho kilipelekea hadi baraza la viongozi wa dini kumtaka Mizengo asionekane hata kanisani kwa alichokkifanya,alilazimika kuwaomba radhi ili yaishe sasa nahofia kwa Arumeru Mashariki,mkileta habari hizo nawahakikishia hamta toka Arumeru nadhani mnakumbuka Historia vizuri,serikali ya CCM tendeni haki katika uchaguzi huu ili kuilinda amani na kamwe msicheze na nguvu ya umma...
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ole Sendeka ni mtu hatari sana na ikiwezekana kuhakikisha anafuatiliwa nyenendozake kwa ukaribu sana.
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuanze kuchukua mamuzi magumu
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wameru watawafundisha adabu
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu kaniambia Lowasa yupo tayari damu imwagike lakini Sioi ashinde na si vinginevyo.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi mbona sijui kama CDM walishinda?
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    gamba linajua tu kuiba halijui upande wa pili wa kushindwa au kushinda,mwisho wenu ni kusaga meno
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    walimchakachua Yamsebo wa cdm,wakampa yule Aeshi shoga wa ccm
     
  9. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Magamba wakumbuke kuwa Arumeru sio Rukwa au Shinyanga au Kigoma !!!!

    Amani ikitoweka Arumeru, utalii Tanzania unakufa na taifa litakosa mapato, sijui Omba omba ataomba wapi tena na kote duniani hawamtaki tena.

    Watalii wote wanaotua KIA kwenda mbuga za wanyama wanapita Arumeru Mashariki -Kuanzia kikatiti, maji ya chai, Usariver, tengeru.

    Pia watalii wote wanaotua Nairobi JKIA wanaokwenda kupanda kilimanjaro wanapita tena Arumeru Mashariki.

    Hoteli na Lodge nyingi za Kitalii zipo Arumeru Mashariki.

    NEC, Polisi na Usalama wa taifa watch out!!!... Mkiwasaidia magamba kuchakachua kura, halafu wameru wachukie, oooohooo sijui muziki wake utakuwaje?????

    natumaini mnakumbuka mwaka 1993 wakati wameru wanagombania Dayosisi..

    Sitaki kusema mengi zaidi.
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya ccm ni
    ovu sana, inaendelea
    kulaaniwa na MUNGU
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna damu itamwagika hapo arumeru'hawa magamba hawawezi kukubali kushindwa kwa sababu ya gharama kubwa wanazotumia'wangekuwa wanajua watashindwa wangepunguza gharama
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo kuna mahali nimepita nikasikia jinsi watu wa meru walivyojiandaa kwa lolote kama sioi atalazimishwa kuwa mbunge...hizi tetesi zinatoka singisi,juakal na maji ya chai...sijui ni nn wamepanga kufanya?mm sijui
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    na igunga si walichakachua. 2015 sijui watachakachua wapi, Mungu tujalie tufike
     
  14. P

    Pelege Senior Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM ni kuwachinja kabisa.
     
  15. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    HATARI KIVIPI NDUGU? ELEZA VIZURI MAANA NILISIKIA ANA WAKE WA-NNE NA PIA NASIKIA ANACHUKUAGA MA DENTI:wink2::wink2::wink2::wink2:
     
  16. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    SINGISI..!!! aisee magamba watafyekwa kama migomba ya shamba la aloyce kimaro(mb ccm)
     
  17. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kutokujua kwa aina nyingi. Aina mbili zinazofahamika sana ni hazi... Kujua kwa sababu haujui...UMBUMBU... na kujua kwa kutokutaka kujua....KIBURI....sijui wewe haujui kwa sababu gani....

    Unafikiri kuwa kwa nini Pinda hapendwi Mpanda mjini wakati huu kuliko wakati mwingine wowote? Unadhani safari za Pinda mpanda zimepungua kwa nini? unajua kuwa Pinda amewahi kuzomewa Mpanda mwaka huu? Au haya yote hauyajui...?? Pole sana. Sumbawanga CDM walishinda, hilo liko wazi kabisa. Matokeo yalicheleweshwa hadi Pinda akatoka kujijini kwake (KIBAONI) kwenda Sumbawanga KUCHAKACHUA, hilo sote tunaoishi maeneo ya Sumbawanga na Mpanda tunalifahamu.....
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sie yetu macho,mkitaka kuwajua vizuri hawa jamaa wa CCM muulizen Maali Seif au lyatonga yule wa 1995 mie kwenye mambo yaleee hawa jamaa itabidi tuibe ule mtaala wa mzee kingunge pale chuo cha siasa cha kivukon tujue una nn?,lakin upande wa pili uchakachuaj una faida zake,nyie mnafir bila ya kuchakachuliwa Dr.Slaa na mzaz mwenzie (yule alokuwa diwan wa CCM) wangekuwa hukuu?
     
  19. m

    mzizi dawa Senior Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri wana javi kila mmoja atoe ushauri kwa vuja jasho wa tatanzania,kufanya mazoezi ya nguvu,naku tafuta kwa namna yeyote,silaa zakivita,kama ak47 na smg,tumechoka na ubabe wa ccm.wana nchi tutoe maamuzi magumu,tuki onyesha nia wafazili wata tokea.
     
  20. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Na Katibu Mwenezi wa CCM, Mheshimiwa Nape Nnauye je, anasemaje? Je zoezi la uvuaji magamba limefikia wapi?



    Haya sasa, kikundi kinachotumia nguvu ya pesa kimejitokeza hadharani!
    Nape upo ? Ama unasubiri kwanza uchaguzi wa Arumeru uchakachuliwe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...