Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mjifunze,hakuna Dola imewahi kushinda nguvu ya Umma

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Apr 2, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona Umma unasimama kidete na kusema No,ujue huna chako.CCM jifunzeni kutoka Arumeru.2015 one mistake one Goal.

    Ukitaka kujua nini maana ya nguvu ya Umma,fuatilia Syria,Watu wana Mwaka wana andamana,nahofia sana CCM na mustakabali wa nchi hii.
     
Loading...