Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mjiandae kuhama nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Apr 17, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Haki ya Mungu naapa 2015 mnatoka madarakani na kwa taarifa yenu mjiandae kuondoka nchi hii kwa sababu tutawatafuta mmoja mmoja kamwe hamtakwepa makali yetu ya upanga,hasira tuliyo nayo kwenu mtaiona siku si nyingi na gharama ya kulipa uhuni wenu kuanzia bungeni mpaka uongozi wa chini itakuwa kubwa
     
  2. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taratibu mkuu, usiwastue, tumwombe Mungu atupe uzima tufikie siku ya siku tushuhudie utamu watakaoupata wakigeuziwa kibao.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko kwa ajili ya maendeleo, siyo mabadiliko kwa ajili ya kuwatafuta watu. Utabaki na nani kujenga nchi kama utawafukuza wana-CCM? au haujui kwamba SLAA, MBOWE,SHIBUDA, MPENDAZOE, ZITTO, MILLYA, MNYIKA wote ni wana CCM? au kwa vile walijivua magamba? halafu naamini kabisa wewe siyo Mtanzania kwani mtanzania hawezi kutoa kauli za uvunjifu wa amani kiasi hicho, hali ambayo haikuzoeleka kabisa katika nchi yetu. Labda utuambie watanzania umejiandaa vipi kwa hicho ulichokiandika. Mods tusaidieni kuondoa threads zenye lengo la kuwagawa watanzania na kuhatarisha amani.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutaanza na mtoto wa rais, Riz1 atueleze vizuri kuhusu u-bilionea wake.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Una hasira sana Mkuu punguza kidogo!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu: Kuna baadhi wameshajiandaa kutokomea huko walikopeleka mafweza waliyotuibia. huko mikoani kuna mmoja alikutwa katika chumba cha hotel na pasipoti mbili na silaha nzito. Hizo pasipoti ni kwamba anaweza kuchomoka nchini ndani ya muda mfupi sana kupitia mipaka ya nchi kavu iwapo lolote linaloweza kutokea ghalfla.

    Kumbukeni siasa ni kama upepo unwaweza kubadilisha direction any time.
     
  7. d

    davidie JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtanzania halisi ni yule ambae yuko tayari kuitetea nchiyake pia kutumia muda wake kwa kuliendeleza taifa na pia anayeweza kuwatumikia watanzania wenzake kwa uchungu wa mali za taifa, sasa kati ya huyu mtoa mada na hawa wezi wanaochota fedha zetu nani ni mtanzania na nani si mtanzania?
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwenye ndoto inawezekana kabisa ila ukiashaamka utabaki na kijiba cha roho na wivu wa kike!
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kijana una hasira na njaa kali.
    Ila kumbuka hasira za mkizi nafuu ya mvuvi, hasira hasara.
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amani ipi unaiongelea,...
     
  11. B

    BigMan JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    labour na conservative mbona mmoja akichukua nchi wanachama wa chama kingine hawahami ?ukiingia madarakani mahakama zipo kama kuna mwenye makosa ni kumfikisha kunakohusikana hakuna haja ya kuleta machafuko nchini tanzania
     
  12. w

    wakijiwe Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana ya demokrasia si kuuana na utakuwa wa ajabu sana kufanya unyama huo..... chakufanya baada ya kupata dola unaionesha nchi mabadiliko ya kweli na kuwapa wananchi yale waliyokuwa wanayahitaji ili nao waone donge
     
  13. S

    SAIDALI Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumpavuu wee , kazi ya wizi usha acha?? Watu wanataka mabadiliko kwa amni wewe unaleta usomalia hapa.. Wewe ndo utakuwa wa kwanza kuhama nchi , kwanza sijui kama utafika hiyo 2015 maana kazi yako ni ya hatari
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    wewe ni she? magamba kwa mipasho hamuwezekani, eti kijiba cha roho teh teh teh...
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    misri wamekataa wafuasi wa mubarak kugombea,jee haiwezekani katiba mpya kukataza wana ccm kugombea cheo chochote?
     
  16. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa, unauhakika kama Zitto na Mnyika wamewahi kuwa ccm, ninachofahamu, Zitto kajiunga na CDM akiwa na umri wa miaka 16 tu, huyu kakulia hapo, the same na Mnyika wote wamejiunga na chama wakiwa bado Teenagers, labda ulikuwa una maana hii, kabla ya mfumo wa vyama vingi kuingia, yaani before 1992, ukimaliza tu darasa la saba, unapewa kadi ya UVCCM then ukimaliza Secondary tu unakuwa mwanachama wa CCM in AUTO, hawa wamekilia kipindi cha mageuzi tu.
     
Loading...