Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mbona hawazungumzi mafanikio ya marehemu Jeremia sumari, au hakuna?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 21, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu ccm wameanza kampeni sijasikia wakisema mafanikio ya marehemu mzee sumari aliyofanya akiwa mbunge wa arumeru mashariki.ila na sikia majungu tuu na kujisifia wao ndio wenye serikali ndio wanaopaswa kuchaguliwa.kama sendeka anaacha jimbo lake lina matatizo kibao ya maji,afya, ajira nk. Yeye akishapewa mchanga tanzanite basi ameridhi ajali wapiga kura wake.mpka ifike 2015 awape nyama wampe kura.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ngoja na mimi niangalie mbunge wangu lema kanifanyia nini .
     
  3. m

    mahoza JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,029
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa nyoka ni nyoka. Hana atakachokifanya marehemu aliahidi hakufanya kith miaka yote hiyo! Hiyo Kali.
     
  4. m

    mahoza JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,029
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Marehemu Sumari RIP anamiaka Minho km mbunge na Mh Lema huu ni mwaka wake wa pili subiri utaona.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwa ujumla hakuna lakujivunia ndio maana tipo hapa tulipo !
     
  6. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marehemu Sumari Jeremiah R.I.P alianza kwa kuteuliwa kana naibu waziri wa fedha kipindi cha kwanza, hiki kipindi mpaka mauti yanamkuta hakufanya chochote labda barabara ya vumbi iliyokwanguliwa ili viongozi wa kitaifa wapite kuhudhuria mazishi, kwa maana nyingine alikuwa kilaza mzoefu. Sasa huyu kijana wake SIOI hata kuongea hajui itakuwaje tuachane naye hana jipya.
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nikweli kabisa hasa sendeka kulekwake aibu tupu. week ilopita nilikuwa pale Terrat eneo la ILARAMATAK OLKONERE aibu tena aibu watu hata barabara hawana, maji hawana , umeme wa tanesco hamna wanategemea umeme wa mwekezaji mmoja hawana soko wakuuzia bidhaa zao. kweli aibu. huyu sendeka sijui kwanini anachaguliwa. halafu anapita kwenye majimbo ya watu wengine nakuahidi maji ,barabara ,na umeme wakati kule tarrat hakuna.
    jamani mkitaka kuhakikisha nendeni wilaya ya simanjiro kwa kupitia njia ya kwamrombo uhakikishe mwenyewe.
    Sendeka arudi simanjiro .
    nawakilisha
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbunge Gani wa CCM; utazungumzia Mafanikio yao? wote ni walaji labda hayo ndio Mafanikio

    Labda watoto wake wa kike; mmoja alishinda Miss Tanzania na Mwingine Dadadana ni Mwimbaji alikuwa Chadema akaenda

    CCM akarudi Chadema akaamua kurudi CCM. Hayo ndio Mafanikio ya MZEE SUMARI from his Daughters!!
     
  9. k

    kitimtim Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kimsingi hakuna maendeleo kwa sababu ndio alikuwa bado anajipanga, ila kwa pale maskani kwao kawatoatoa familia yake
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Matusi yanawachukulia muda mrefu sana, hawapati nafasi ya kuongea mafanikio wala sera za chama chao tena. Yote hii ni inatokana na kiwewe cha kuwaogopa CDM.
     
  11. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jeremiah Sumari sio mzaz wa nancy wala nakaaya ni ukoo tu umefanana.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Babake Nancy anaitwa Gen. Abraham Sumari, just to let you know.
     
Loading...