Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm mbona hawajadili mgao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwadui, Feb 12, 2011.

  1. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimekaaa nikajiuliza mbona wabunge CCM hawazungumzii suala la mgao wa Umeme au wenyewe haliwagusi?? hata wale wanaopata nafasi ya kuzungumza bungeni hawatoi kero hii au wamekatazwa??
     
Loading...