Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mbona hawaandamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndondocha, May 6, 2011.

  1. N

    Ndondocha Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi chichiem mbona hawafanyi maandamano hata kidogo,au wao wanaona inji iko sawasawa.Wapi maji,barabara,huduma za afya,elimu,umeme,ujangili ndani ya chichiem,maisha magumu n.k.Mambo ni mengi ya kufanyia maandamano.
    Au wenzetu wana chichiem maisha mpeto.
     
  2. m

    mkulimamwema Senior Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa kuulizwa na wananchi waliyoyaahidi cha kusikitisha zaidi hawana majibu wewe hujui kwanini wanakataa midahalo
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Waandamane na kina nani?au unataka waaibike!?Hakuna hata kimoja watakachoweza kukijibu sn tumezoea wao kudanganya(kusema uongo)
     
  4. N

    Ndondocha Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu chadema wakiandamana,serekali ikisikiliza na kukubali,ndio wa kwanza kupiga makofi na vigelegele bungeni.
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wao wapo bize kutekeleza ilani yao kwa sababu ndio watawala kwa miaka hii 5

    Kwani chadema kama ikishika nchi itaendelea kuandamana?
     
  6. m

    mkulimamwema Senior Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya ilani yao yenyewe hawawezi kuielezea zaidi ya kuisoma na kuondoka
     
  7. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waandamane dhidi ya serikali yao waliounda wenyewe? Naomba nieleweshe.
     
  8. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hata hao wanaoandamana kila siku na wabunge wao huku wakiacha majimbo yao ili hali hakuna wa kuhimiza maendeleo katika majimbo wanakktoka.hata katika mikutano yao hawana jipye bali ufiasadi na kuongeza orodha mpya ambayo walipewa na RA
     
  9. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndugu, usijitie aibu!! Usifanye kama mbunge kazi yake ni kuhimiza maendeleo. Kwa taarifa tu, maendeleo sio maneno matupu - yanahitaji resources (both human and finances). Kwani wanafanya maandamano kila siku??? Mbona huwasemi mawaziri na manaibu wao ambao sasa wanajiona ni wafanyakazi wa serikali kuliko wawakilishi wa majimbo yao???

    Ukibadilisha mtazamo unaweza ukawa mtu mpya!!
     
  10. i411

    i411 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wamezoea kamchezo kampeni zimeisha watu wala vivulini sasa mpaka mda wa kampeni uje tena….. daa siye wengine bado tupo juaniii na CDM wanatuandama na maandamano tuu na porojo wakati wengine shibe ni yakubahatisha
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tujikumbushe maandamano ya kuunga mkono hotuba za muheshimiwa Jeykey, unakumbuka hotuba ya "mapanki" na hotuba ya "kutukana wafanyakazi".
    Pia Nape Nnauye, aliahidi maandamano ya kuunga mkono juhudi za kujivua gamba!
     
  12. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaogopa kukutwa na haya tizama video ya mwenzao YouTube - Byabato1's Channel
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawana cha kupongeza wala wa kumpongeza...si maandamano yao huwa ya kupongeza?
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Mmmh ilani?
    Hivi mahakama ya kadhi ni moja za ilani ya mwaka gani? Au labda ilani zao ni zaidi ya miaka 5, wewe utakuwa umekosea.
    Hili sii changa la macho kwa wele wenye dini inayotumika kirahi?
    Mie simo kama utekelezaji ndio huu.
    .
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuwaelewa CCM! Kabisa nashindwa.

    * Yaliwawezesha kutwaa nchi kutoka kwa wakaloni.

    * Yaliwalea.

    * Yaliwawezesha kusambaza itikadi na sera zenu -- kwa mfano za ujamaa.

    * Yaliwawezesha kupambana vyema na wapinzani baada ya vyama vingi kuanza.

    * Yalikuwa yanawapatia ushindi wa kishindo.

    CCM – inakuwa vipi leo hii maandamano yanakuwa hayafai, hayana tija, ni matumizi mabaya ya hela za walipa kodi, na kadhalika na kadhalika?

    Siku hizi chuki yenu dhidi ya maandamano ni nini hasa? Tuelezeni bila ya kutafuna maneno!

    Nawasilisha!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    maandaman yao ccm yatakua ya aibu tupu!,tena ili kupruvu ilo wajaribu A city.
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sasa ccm wataamanaje wakati mambo yote yako chini yao, mambo yote kuwa magumu wanasababisha wao wenyewe.
     
  18. k

    kakini Senior Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waandamane na nani???

    Labda wakachukue mazuzu wenzao mkoa wa pwani watu wa kule wako cheap na hawajui wanajionea sawa tu
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hayo ulisema Zak Malang ni kweli kabisa nakumbuka tulikuwa na "Matembezi ya mshikamano" haya yalikuwa ni maandamano ya wananchi kila 1st June, lakini leo wanazungumza kuwa ni mabaya hayana tija. Siku hizo kila tukio lazima liambatane na maandamana hata hotuba zikitolewa lazima ziungwe mkona kwa maandamano. Leo wako wapi watueleze kama yalikuwa matumizi mabaya ya fedha na kuwa hayana tija
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hayo uliyosema Zak Malang ni kweli tupu nakumbuka tukiwa shuleni tunalazimishwa kwenda kwenye "Matembezi ya Mshikamano" kila 1st June haya yalikuwa ni maandamano, pia kila jambo likitokea (kimataifa au kitaifa)ama kuliunga mkono au kulilaani kwa maandamano kulingana na matakwa ya viongozi wa wakati huo. Sasa watuombe radhi kuwa yalikuwa ni matumizi mabaya ya fedha za umma, na hayakuwa natija
     
Loading...