Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mbona hamjawasilisha ripoti gharama za uchaguzi 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bushman, Jun 27, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Sijui kama nakosea sijasikia gharama za uchaguzi walizotumia ccm,sheria inasemaje?tendwa anawafanya nini hawa?au tendwa nae anatetea ugali wake?mbona cdm waliwasilisha mapema ccm kuna nini? Au ndio kubebwa kwa chama tawala hata kinapovunja sheria?
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oooh kumbe gharama? nilidhani ghalama ingekuwa safi sana kama ukawasiliana na ofisi ndogo ya mtaa wa lumumba maana humu tupo wana cha cha cha cha malizia basi yaani ukiuliza swali kuhusu cdm tutakujibu.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini tunajuaje kwamba ripoti haijawasilishwa kwa Tendwa? What if ilipelekwa kimya kimya?
     
  4. j

    jhaule Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kutoa si unajua wanatafuta namna ya kudanganya umma?wizi mtupu
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Gharama zao anazo wale wazee walioishiwa busara wamebakiza matusi tu....John Tendwa na Makamba!
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    gharama ni ngumu sana kuzichanganua. Naomba kifungu hiki kisitumike awamu hii tutadanganywa halafu mioyo ituume bure.
     
  7. delabuta

    delabuta Senior Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo sheria ilikuwa kwa ajili ya cdm sasa cdm washafanya so ccm hawana haja ya kufanya returns, nadhani umenielewa
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmekwenda kukagua mafaili kwa Tendwa?
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii hapa hadi leo hakuna.
     
Loading...