Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mbona hailalamiki kuhusu kuchelewa matokeo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyambala, Nov 3, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini CCM inaona ucheleweshaji huu matokeo ni sawa tu?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hata mwizi wa usiku hawezi kulalamika uchelewaji wa kulala kwa mwenye nyumba
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani CCM na madai yao ya uzoefu, kupendwa na wananchi, ukongwe lakini ni waoga kuliko kawaida!
     
  4. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huu ni uchakachuaji wa matokeo ndiyo maana unaona hata JK yupo busy na kura zake
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    CCM is in ICU, we will go to court to claim for our rights i.e. votes. The easiest way to redeem Tanzania is through councils and parliament.
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngumi urushe wewe, kulia ulie wewe!, Uliona wapi!?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuchelewesha matokeo ni moja kati ya plani zao nadhani
     
  8. d

    dkn Senior Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wajameni tuelewe CCM wako kwenye power na kuiba kura na ujanja ujanja wao ni rahisi kuliko upinzani, upinzani hawawezi kufanya lolote kwani dola linashikiliwa na CCM. Plan ya sasa CCM ni kumtoa JK kwenye aibu ya ndani na nje ya nchi kama hatashinda kwa kishindo alichosema wakati upinzani sasa umeanza kulala na kuridhika na majimbo 28+.
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwizi haogopi kibiwa alichokiiba fullstop:smile:
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wao ndio wakaanga mbuyu, unatarajia nini?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    To them is an advantage
     
  12. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watalalamika vipi wakati wanafahamu wameshindwa uchaguzi. Wamepigwa na kuanguka na kufa kama kifo cha mende, hivi sasa wanategemea wizi wapo kwenye geneza tunakwenda kuwazika.
     
Loading...