Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Maswa watuhumiana, wapeana uhamisho (source Nipashe)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 8, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADA ya kumalizika kwa uchaguzi mkuu, Chadema imeibuka kidedea kwa nafasi za ubunge katika majimbo mawili ya Maswa Mashariki na Maswa Magharibi Mkoa wa Shinyanga ,viongozi wa CCM wilayani humo wameanza kutimuana kwa madai kuwa wamekisaliti chama hicho.
    Habari za kuaminika kutoka ndani ya chama hicho na kuthibitishwa na mmoja wa viongozi wa CCM wilayani humo, zilisema kuwa tayari Katibu wa Umoja wa Wanawake (UWT) Wilaya ya Maswa,Nuru Mselemo ametimuliwa kwa madai ya kukiunga mkono Chadema wakati wa uchaguzi.

    Source Nipashe 5 November2010
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona makamba hawamtimui
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaahahahaha Baba rudia tena Kauli yako ahahahahahaha
     
  4. L

    Lorah JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kweli Makamba ndo ameiua CCM hasa kipindi cha kura za maoni....
    huyu hata kwetu alipita akaweka mijitu yake na kule Dodoma akapitisha mibunge yote darasa la saba.... kisa wamechangia chama...
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha yeye kaishia Darasa la ngapi?
     
  6. L

    Lalashe Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si shinyanga tu na arusha wameanza kutimuana kwenye uongozi kupia kamati zao za siasa ngazi ya kata kisa kukosa ubunge arusha mjini bado itafika ngazi ya taifa na chama kife kabisa
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaombea kifo chema CCM byeeeeeeee
    Raha ya milele akipe ebwana na mwanga wa milele ukiangazie kipumzike kama KANU kwa amani aaameeen Byeeeeeeee Tulikipenda lakini Mungu kakipenda sana Mmmmmm
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa waliofukuzwa kwa kuunga mko upinzani, mungu hatawatupa.
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mwenyewe!!@@@@@
    jamani mtatukana wazazi wa watu tunapoelekea...msijefichua siri nzito
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    we mchungaji wa wapi utwaombeaje kifo alafu wapate raha ya milele wapate machungu ya milele na kupumzika motoni
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hii reply yako imenikumbusha kitu, kuna jamaa moja yuko kule Mbulu alinidokezea mkasa uliyompata mwana ccm moja aliyekuwa amevaa kofia iliyoandikwa chagua jk, basi kuna mtu alipoona ile kofia kwenye kichwa cha mwenzake aliamua kuiadhibu kofia alimtandika fimbo ya kichwa na kumsababishia jeraha kubwa sana mvaaji akasema mimi sijapigwa ila KOFIA ndiyo iliyoadhibiwa, makubwa hayaaaaaaaaaa!
     
Loading...