Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mashine kubwa ina Saga na Kukoboa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by propagandist, Sep 23, 2011.

  1. p

    propagandist Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kauli mbiu inayotumiwa na wanachama na wapenzi wa chama hicho katika uchaguzi mdogo wa igunga, ni kauli inayoonesha kutumia ubabe, na je? inawezekana aje kuwapo Mashine inayosaga na kukoboa? badala ya "kukoboa na kusaga"
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ipo siku watalia na kusaga meno
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,113
    Likes Received: 11,359
    Trophy Points: 280
    Mausemi ya kwenye kanga haya.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ya kukoboana na kusagana
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu Nchemba ametuonyesha mfano wa Mashine hiyo inavyofanya kazi huko Igunga. Wenye wake zenu akili kumkichwa.
     
  6. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni wameishapoteza muelekeo. wanafikiri kwa macho kama ngiri
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli CCM Igunga wanasagana na kukoboana, ushahidi ni ule wa Mwigullu Nchemba.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Sijakupa sawa sawa mkuu, yaani unamaanisha yule kiongozi wenu mkuu wa kampeni aliyemkoboa yule mke wa kada mwenzake kwa kutumia hela za kampeni?
     
  9. std7

    std7 JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kamuiga katibu mkuu wa kile chama cha mag.....
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli inasaga na kukoboa! Wananchi wamekobolewa kisawasawa kwa ugumu wa maisha na mgawo wa umeme!
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mukama jana nae kasaga na kuboa lakini cha ajabu mashine inarudisha pumba tu.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Watatumia kila aina ya misemo ili waonekane wababe lakini wamechemka! Mambo yao menyewe yako shagalabala alafu ni ya kukurupuka thats why wanatumia misemo isiyokuwa na logic!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kweli ccm mnatapatapa.inakuwaje mnapingana na kauli mbiu ya mwenyekiti wenu wa chama?au ndo kila mtu anakufa kifo chake?mimi ni nayo ijua ni NGUVU ZAIDI,KASI ZAIDI HALI ZAIDI.vipi imekuaje mkabadilisha?au haina mvuto?nyinyi mumefulia sera zenu.na mwaka huu hatudanganyiki.mtajibbeba aisee.mia
     
  14. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inasaga pesa za walala hoi wa tanzania..Kweli CCM kiboko ya wasio nacho.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kwa sababu wote ni waroho, acha wamalizane wao kwa wao! Wanaona haya kuitamka hiyo kauli mbiu ya mkubwa wao kwa sababu imewatafuna wao wenyewe!
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadanganyika twalia lia....
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    wanasagana na kukoboana wenyewe kwa wenyewe. Wameanza kwa kumwagiana tindikali, kuibiana wake sasa kuchomeana nyumba.
     
  18. k

    kidono Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa mashine ya kichaina.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    exactly. Mwigulu Nchemba ameonyesha mfano.
     
  20. ngorope

    ngorope JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashine zipo nyingi hiyo kazi yake ni KUSAGA na KUKOBOA haki za wananchi, WANA IGUNGA tuinyime mafuta kwenye sanduku la kura 2 Oktoba
     
Loading...