Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM malipo ya DOWANS.....''NO''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PrN-kazi, Oct 12, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM kupitia msemaji wake ambaye anakaribia kupoteza umaarufu wa jina la baba yake Nape Nauye akiongea na TBC1 amesema CCM hawatambui uamuzi wa mahakama kuu kwa kubariki na kuridhia Tanesco kuilipa DOWANS.
    source: habari kwa ufupi TBC1 saa 10
     
  2. k

    kashwagala Senior Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shaka ni habari njema,kwamba CCM nao watatusupport kwenye hayo maandamano yanayokuja kuipinga kwa nguvu zote DOWANS.Lakini bado najiuliza JK bado hajamjua mmiliki?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Acha kuwa na akili za kushikiliwa CCM ndiye nani hapa???JK+Pinda au huyo mpayukaji Nape
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Wamesubiri kuangalia upepo unaelekea kipande ipi katika hii issue ili na wao wafuate upepo. Tunasubiri kusikia kauli ya Mwenyekiti na Makamu wa Mwenyekiti wa CCM na yule Katibu Mkuu wao kama nao wanapinga malipo fisadi kwa Dowans.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    You are damn right. Kawaida ya ccm, utawasikia hawa vibaraka....nape na uvccm wakibwatuka na kujifanya kuweka misimamo ili kuangalia umma unasemaje....wanasahau cc ya ccm ilishawahi kusema serikali iwalipe dowans.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kuwawin watz 2015 ni kuwa na ela lukuki za kununua fulana na tshirt bila kusahau khanga
    Na ela za Dowans ndo starting capital kwa ajili ya izo kazi
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CCM inayosema hayo ni ipi:

    1.CCM CCM
    2.CCM CCM B
    3.CCM CCM C/BAKWATA
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wana ipinga serikali ya ya CCM, kwahiyo tutakuwa wote kwenye maandamano, kumshinikiza Kikwete asijilipe mabilion ya walala njaa wa tanzania na pengine kumtaka angoke yeye pamoja na vibara wake............!?
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    vipi bado kuna mtu anaamini kauli za katibu mwenezi wa ccm? kwanza atuambie nani alimzuia kwenda igunga? kwa nini? na kama alizuiwa je ana nguvu gani ndani ya chama tawala kwa sasa?
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah, CCM watakuwa kwenye maandamano kuishinikiza serikali isiilipe Dowans, kiongozi wa maandamano ni m/kiti CCM taifa Jk! Umesasau wakati wa kikao cha NEC CCM iliilalamikia serikali kwa kupandisha bei ya mafuta?
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunataka kauli ya mwenyekiti sio ya mwenezi kwa sababu hana nguvu hata igunga kapigwa marufuku.
     
  12. R

    Raila Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    good news
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Rais wa kutoka CCM kakaa kimya bei ya mafuta ilipopandishwa na kusubiri hadi kikao cha chama chake kilichomuweka madarakani ndiyo wakatoe kauli ya kuipinga Serikali kupandisha bei ya mafuta...USANII MTUPU! Kwani asingeweza kutoa kauli kama Rais wa nchi kupinga kupandishwa bei ya mafuta kwa kuwa kutawaongezea Wananchi gharama za maisha!? Usanii huu wa Kikwete Watanzania tumeshaustukia.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanazunguka mbuyu hao, haiwezekani mazuri yawe associated na CCM halafu mabaya ya serikali yasiusianishwe na CCM. Nao saizi wanaipinga mahakama!
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    And that is for sure Comrade, this matter'd drugged unsettled towards 2015 while the compounded interest to settle this dispute is skyrocket high.
    The departing president will intervene to support the payments.
     
  16. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huu ni usanii wa ccm, hatudanganyiki. ngoja tusubiri bakwata watasemaje na wao.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Si unamjua Mwenyekiti wa Magamba alivyo msanii wa hali ya juu? Sidhani kama atatoa kauli ya kupinga haya malipo kwa Rostam hasa ukitilia maanani kwamba fisadi Rostam na mafisadi wenzie ndio waliombeba kuhakikisha anaingia Ikulu 2005.
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Filamu ndiyo Part II imeshaanza, kama hujui hilo ni changa la macho TANESCO itashindwa makamani kila kona itabanwa halafu CCM nao watakuwa kama kenge kwenye msafara wa mamba yaani kama walivyoaanza watajitia wanapinga lakini itafika hatu watasema WANAHESHIMU MAAMUZO YA MAHAKAMA KAMA MHIMILI UNAJITEGEMEA NA DOLA hivyo wasingependa kupinga maamuzi hayo japokuwa wanajua inawaauma wananchi. Huo ndiyo mwisho wa movie kisha hazina itavunjwa kwa 111bill kulipwa kwa Dowans kiiiiiiiiii.
     
  19. N

    Noel Kwai Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwandishi aliwahi kusema, wakati wa uchaguzi baadhi ya watu akili wanazipeleka likizo na uchaguzi ukiisha wanazichukua tena. kuna wakati huwa najiuliza ukiwa CCM ni heri kukaa kimya kwenye baadhi ya mambo, huwa nikiangalia na kusikiliza baadhi ya hoja za viongozi wa CCM hadi nashindwa kuelewa kama ile akili ya kawaida ipo au iko likizo. Mtu kama Nape inafika mahali nahisi labda chakula anachokula kina walakini hadi uwezo wa kufikiri unapungua au anaamua kuvaa uendawazimu na kuongea kila kilichoko mbele yake. Serikali ni ya Chama chake, anakurupuka na hayo sijui bwana ni suala la wakati tu ukweli utakuja kujulikana
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana mdogo anatembelea makalio, amepoteza mvuto aliokuwa nao kabla ya kuchaguliwa kuwa DC. Na kwa kumpatia usemaji wa chama msishangae akiwa ombaomba miaka mitano baadaye. Kwa nini nasema ombaomba, CCM kitakuwa kimepigwa chini na hajazoea kutafuta mali kwa jasho analojua ni kubwabwaja ili mkono uende kinywani sasa akishatumika vya kutosha watammwaga au wananchi wataimwaga CCM na hivyo kumkosesha kazi.... jiandaeni kumsaidia jamani anaganga njaa mwenzenu!
     
Loading...