Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm makao makuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kirode, Apr 3, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Juzi nilikuwa hapo dar makao makuu ya ccm nilimtembelea rafiki yangu anaofisi hapo na ndio mara yangu ya kwanza kuingia hapo, kweli hali ya iyo ofisi ni mbaya lifti imekufa jengo chafu , parking chafu. Nikamuuliza mnalipiaje kodi wakati mazingira machafu ivi? Akanijibu hapa ukitaka kufanya kazi inatakiwa upasifie tu hata ukikuta choo kimeziba inatakiwa useme ccm oye, ukifanya kinyume unafukuzwa kweli nimecheka sana mukama amka....
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    na bado wanataka tuwape ridhaa ya kuongoza nchi wakati wao wenyewe wapo hoi!
     
Loading...