Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Makambako wapumua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Jun 7, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafuasi wa Chama cha magamba wameanza kuvaa maguo yao ya kijani baada ya nape kuhutubia mkutano wa hadhara makambako jana, kabla ya hapo walikuwa wanaogopa kuvaa kutokana na kuogopa kuzomewa na kuitwa mafisadi
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waache wafu wazikane
     
  3. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makambako haitabiriki ni hao hao waliomzomea Jackson Makwetta (kabla ya Deo Sanga(Jah People)) mbele ya Kikwete kuwa hawamtaki lakini mwisho wa siku walimchagua tena. Otherwise Thomas Nyimbo na Alatanga Nyagawa (Lutondwi) wanatakiwa waongeze kasi ya mabadiliko hasa ukizingatia kuwa Makambako pana young vibrant population kubwa tu.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tuwamwage,tuwamwage weeeee mafisadi...............................
     
  5. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Watamsahau tu ngoja kawiki kapite washindwe kununua sukari tena
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Suala la kuangalia hapa ni je idadi ya waliohudhuria mkutano wa CHADEMA na CCM ni sawa? au je ni upi ulikuwa na watu wengi? Hicho kinaweza kuwa kipimo cha awali
     
  7. N

    Nairobifly Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema chadema, peoples power!!!*2, Tanzania Tanzania peoples power!!!*2...........
     
  8. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hukuna kitu kama hicho
     
  9. t

    tweve JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HIYO MAKAMBAKO YA WAPI UNAIONGELEA WEWE? maana aibu waliyoipata jana ni kubwa mno,kwanza walilazimika kukodi bajaji zaidi ya 20 ambazo hazikuwa na abiria hata mmoja na kuwalipa sh.elf 5 kila bajaji nkwa ajili ya kuongeza msafara toka majengo hadi uwanja wa polisi makambako (0.5km) na bajaji zilipofika uwanjani zote zilitawanyika na kutupa bendera walizopewa ,walipofika uwanjani hakukuwa na watu wa kutosha ikalazimu nape asubirie watu waongezeke ndo ahutubie,alipokuwa anahutubia alipoanza kuiponda cdm wananchi walianza kumzomea ikabidi aanze kutukana hali iliyozidisha hasira kwa wananchi na kuanza kumzomea zaidi,ilipofika saa 10;39 alimua kumaliza mkutano ,alipokuwa anaondoka alikutana na umati wa mikono ya wana cdm ndo akatukana kwa kwa vidole,WATU WENYEWE WALIKUWA WACHACHE SANA,HAO HAO WACHACHE WALIMZOMEA,WATU WALIOIHUDHURIA MKUTANO WAKE HAWAFIKII HATA NUSU YA MKUTANO WA SUGU NA SILINDE WALIPOKUWA WANAFUNGUA MATAWI YA CDM MAY 6.HII NDO HALI HALISI YA KILICHOTOKEA JANA
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Tweve ukisha andika umbea hivi unajisikiaje?
     
  11. t

    tweve JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    UMBEA AMA UKWELI? MI NASIMULIA NILICHOKUTANA NACHO JANA MAANA NILIKUWEPO KUANZIA MWANZO WA MATUKIO HADI MWISHO WA MKUTANO,AU UNATAKA NIKUAMBIE NA MATANGAZO YA UJIO WAKE YALIKUWAJE NA YALITANGAZWA SIKU NGAPI?WE NAONA umesimuliwa!
     
Loading...