Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mafisadi,CDM Mafisadi,Nape unataka kuanzisha chama ?maana wote umewalipua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fige, May 12, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harakati za nape sizielewi hata kidogo,kulingana na anayosema kuhusu ufisadi ana maana gani.
    Hakika wananchi wamechoshwa na ufisadi je anataka wananchi wafikirie/wafanye nini

    1.Wananchi wahalalishe au walinganishe ufisadi wa hivi vyama ?

    2.Wajiandae kufanya yanayotokea nchi za kiarabu kutumia nguvu ya umma ?

    Nawaslisha
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawalipua cdm na kawalipua ccm tumueleweje ?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado...
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    MIMI NI MWANACHAMA WA ccm,ILA HAWA JAMAA WANABOA!!
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lini kawalipua chadema? kama ungejua kazi ya katibu mwenezi wa chama kama ccm wala usingehangaika kujiuliza maswali yote hayo!!

    ni hivi, kazi yake ni "kusema" ili chama kisionekane kimekufa, ndiyo maana hanyamazi japo kimsingi "hana cha maana cha kusema" kwa vile chadema wanasema, naye lazima aseme. in every action, there is an equal and opposite reaction, nafikiri unaikumbuka kanuni hii mkuu, so propaganda huwa zinaongezeka sana pale ambapo kuna hoja inakielekea chama na ccm kwa ukongwe wake inajua vizuri sana kucheza na propaganda

    kwa vile wao wanamiliki na ku-control media nyingine ambazo hawazimiliki, inaonekana huyo nape kasema sana, lakini inawezekana cdm wamesema zaidi yake na kama wangekuwa na coverage kama hiyo anayo-enjoy basi huenda chama chake kingekuwa kilishafunikwa kabisa

    muhimu kuhakikisha wao hawasikiki kiasi cha kuaminisha wananchi kuwa wamechukua hatua kiasi cha kuaminiwa
     
  6. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu anachofanya Nape:
    1. Sio kuilipua CCM, wala
    2. Sio kukilipua CHADEMA, bali
    3. KUJILIPUA MWENYEWE
    .. HAINA TOFAUTI NA KUJITOA MHANGA
     
  7. fige

    fige JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu ,kuna siku ccm watamkataa na wpinzani watamkataa
     
  8. fige

    fige JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There you are
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nape siku akitelekezwa na Kikwete atajutia maamuzi yake. Maana hata Chadema tutahoji matusi yake dhidi yetu.
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Out of your comments about politics, nimependa hapo kwenye blue umenikumbusha enzi za form Two - 3rd Low of Motion -- safi sana Eng. Judy.

    Politics = Science = normal life routines.
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamaa kawa mpinzani wa cdm...so hatuna mtawala kwa sasa wote ni wapinzani tu!
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Bila kumtaja Sir God Mpendwa judy sijui kama atakuelewa na hiyo equation yako
     
Loading...