Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm leo ndani ya kata ya nkoanrua alikozaliwa edo lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luvcyna, Mar 25, 2012.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    salam sana wanajamii wenzangu... Napenda kuwaletea taarifa kuwa CCM ndo wamepania kufunika haswa katika kata mama wanayoitegemea kuliko zote kata ya Nkoanrua ambayo katika uchaguzi uliopita ilimbeba mgombea wao Jeremia Sumari vilivyo na kumuachia nassary kura 28. Baada ya CDM kupita maeneo hayo siku ya alhamisi na kufanya mageuzi makubwa ya kifikra na kujaza umati wa ajabu kiasi cha kutoenea uwanja wa shule ya msingi Nkoanrua leo ni muda muafaka kupima muitikio wa wananchi wa kata hii kwa kile walicholishwa Alhamisi na mheshimiwa Dr. W.P.Slaa kama kimekuwa digested ama vomited.

    Katika kuonyesha kuwa wamepania vilivyo kuwahadaa wakazi wa eneo hili, CCM wamekuja na wasanii lukuki kama Khadija Kopa, Diamond,Origino Komedy, na vikundi kadhaa vya sanaa. Naye Nchema anasubiriwa vilivyo kujibu tuhuma alizorushiwa katika mkutano wa CDM uliopita.

    Nawasilisha natafuta picha kwa hudi na uvumba...mwenye taarifa zaidi ya nilizo nazo tafadhali funguka
     
  2. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    napata taarifa kuwa wananchi wa eneo hili kotokana na kutopata fursa ya kuuliza maswali katika mikutano mingi ifanywayo na vyama vya siasa wameandaa maswali yao kimaandishi ambapo yatakabidhiwa na muwakilishi wao pindi Siyoi apandapo jukwaani kujibu tuhuma mbalimbali, ikumbukwe kuwa hili ndilo eneo hasa lililoathirika mno na bomoa bomoa ya kupisha ujenzi wa kupanua barabara ya kufikirika tangu 2006 hadi leo ambapo mabadiliko yalioko kwenye barabara hiyo ni wingi wa mashimo na mifereji katikati ya barabara hiyo
     
  3. saliel

    saliel Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mwana jamvi kwa taarifa 2naomba u2juze kwa kila kinachoendelea
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    leta update mkuu!
     
Loading...