Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kwishineyi hata kinyota imezidiwa na CDM!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Kidogo 2015, May 24, 2012.

  1. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliokuwa wakimfuatilia marehemu Sheikh Yahaya Hussein basi wataelewa hesabu hii.

    CCM = 3+ 3 + 13 = 19

    CDM = 3+ 4 + 13 = 20

    Huu ni kwa mtitiriko wa herufi jinsi ulivyo ukilinganisha na namba kama nilivyofanya hapo juu. Kwa mantiki hiyo leo hii nawaambia wanaCCM wote kuwa licha ya upepo mbaya unaovuma saizi wasifikiri utapita tu. Wakae wajue hilo kuwa hata kinyota CDM imewazidi hapo juu, CCM (19) na CDM (20).

    Inaonyesha mtu ajiyetafuta jina la CDM alikuwa mjanja sana au alichungulia kwa yule marehemu Sheikh Yahaya.

    CDM itakumbwa na dhoruba nyingi sana lakini aminini itapita na kama itakuja kushindwa siyo na CCM bali chama kingine.

    Karibuni tuchangie wakuu.
     
  2. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hizi ramli peleka kwa makamba mwenye beef na matonya!
     
  3. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado Kidogo 2015 utaelewa.
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nayo hoja kweli hapa javini..."
     
  5. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaona ina tatizo gani ambacho hukielewi?
     
  6. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bila shaka sasa kifuatacho ni ccm inakufa na si mgombea tena kama alivyosema dingi yako the late mpiga ramli yahaya
     
  7. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo naliona mkuu, kila wakifuruku wanaonekana kama akina Kanumba vile. Kifupi ndiyo hivyo, CDM imebakiza kikwazo kimoja tu, haikubaliki na system lakini kama kura za kuivusha Ikulu zipo za kutosha.

    Hapo ndiyo kazi ilipo tu, jinsi ya kuiaminisha system kuwa CDM itaweza kuongoza nchi.
     
  8. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha Mambo ya Nyota ni chukizo kwa Mungu. Kama wewe ni mtu wa nyota tubu haraka sana
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wasubiri superstitious wenzako, labda bado wako makaburini wanachungulia hizo mnazoita nyota.

    MWAMKO WA WANANCHI + M4C + IRREPARABILITY YA CCM + UMAKINI WA CDM = USHINDI WA CDM 2015; na siyo gagula za wasiojua hata Burnsen Burnner ni nini.
     
  10. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usifikiri sielewi lakini ninachokwambia katika ulimwengu mwingine ndiyo hivyo.
     
  11. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu kuwa CDM wanahaha mchana na usiku kuhakikisha kuwa wanaingia Ikulu, juhudi zao zinaonekana wazi lakini pia wana bahati moja hata jina la chama chake kinyota limeizidi CCM.

    Kwa mantiki hiyo CDM inajikuta inapata wepesi fulani katika mambo yake hasa dhidi ya CCM.
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh. Kumbe Shehe Yahaya aliacha wanafunzi wake wengi, mimi nilidhani Wassira pekee ndiye alilitthishwa utaalamu wa Marehemu Yahaya.
     
  13. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siri hii hakuivujisha kwa magamba alijua ingemopotezea umaarufu wake, ndiyo maana akaanza kusema atatoa ulinzi kwa mkulu sijui saizi analindwa na nani!!!!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    tobaaaaaaaaaaaaaa umechukua mikoba ya sheikh yahaya nini?
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    You people got to liberate yourselves from the craws of primitive societies ways off from the elite world. 21st century an somebody's mind still rulled by the shadows of that dead and irriterate octopus called Yahaya? Oh my! What a long way to true civilization!
     
  16. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ukirefusha majina yake yaani,

    CCM - CHAMA CHA MAPINDUZI

    CDM - CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO

    Bado ngoma bado ipo kimiani !!!!!
     
  17. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unafikiri ubashiri umeanza jana?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    19 = 1+9 = 10 = 1+0 = 1

    Kwa hiyo namba moja ni CCM, piga za CDM uone.
     
  19. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malizia mwenyewe tuone?
     
  20. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Cdm imeanza kupendwa hadi na wachawi? Kweli ccm kazi wanayo
     
Loading...