Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kweli ni Mafisadi, hebu ona hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nani Kasema, Nov 8, 2011.

  1. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EPA
    Buzwagi
    Meremeta
    Iptl
    Richmond/dowans/symbion

    Mengine yanakuja .....
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kusomesha wafanyakazi kwa bilioni watu 3 wakat wanshindwa kwenda vyuo vikuu kwa kukosa mikopo na uwezo wa kujisomesha, Madawa yana expire ghalani wakati kuna wananchi wanakufa kwa kukosa madawa huko vijijini, viongozi kulipana allowances za kununua nguo kila wanapkwenda nje ya nchi wakati kuna wa Tz wananunua nguo mara mmoja kwa miaka 5,
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Inatia kinyaa na kuudhi sana mkinikumbusha hayo,na hawa SISIEMU kama wanafikiri wana hati miliki ya nchi iko siku watakiona cha mtema kuni.
     
  4. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mod aliyetoa Msaada kwenye thread yangu
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kihama kinakuja.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mh! Hakiitwi kihama kinaitwa kiyama!
     
  7. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani inatisha na kutia hasira
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wafanyakazi 3 walisomeshwa kwa bilioni 2.2. Je walisoma mwezini au wapi. au ndio Professor j na singo yake ya experiemnts mtafanyia mwezini? haahahaahaahaahaaha
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hao ndo waliosoma bana kwenye jamii yetu na maamuzi yao hayo. Sioni hata umuhimu wao. Bora hata wasingesoma.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Training ya kusajili line za simu kwenye data base wafanyakazi wa 3 TCRA mwaka 1 wamekula Bilioni 2.2
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Walienda kujifunza jinsi ya kusajili laini za simu
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,757
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Wengine wanaamua kuchoma ofisi za mhasibu huko N.I.T ili kupoteza ushaidi..wengine wanaamua kufuta route za mabasi...wengine wanamiliki meli za kuwazamisha ndugu zetu huko majini...wengine..
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Si ndio tunachanganya na vugu vugu la OCCUPY ARUSHA, then isambae na kuitwa OCCUPY TANZANIA kutoka kwa mafisadi
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya TCRA ni ngeni kwangu. Asanteni kwa taarifa.
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ha ha haaaaa, nina hasira ila inabidi nicheke, hiyo ya wafanyakazi wa TCRA ni kali, makubwa ya nchi maskini, kweli ukipima level ya kichaa itakua juu kwa hawa wanaotoa maamuzi kwenye nchi hii, he he heeeeeee
     
  16. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah watatu tu mh hii hali ni balaa kuna lingine la walaka umepostiwa mod na jopo lake wameitoa ni balaa!!!!!!
     
  17. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijamaa hata haina aibu
     
Loading...