Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kweli inakufa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mku, Apr 8, 2011.

  1. mku

    mku Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukitaka kujua mwedelezo wa ngombe kwenye zizi unatazama ni ndama wangapi ulionao watakaokuwa wazazi wa kipindi hicho kijacho.....kwa hili CCM hawa ndama naona wanapungua na ni miaka sifuri tu hapo mbele zizi linakoswa ndama na kubakia na majike na madume mazee na yatakayokufa moja baada ya jingine. Tafakari
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda mno hii thread,mie cna jingne ila naiombea Ccm itangulie salama ikalazwe mahala pema...mauti hayana dawa mwisho wake umejiri,itubu kwanza ndo itaweza kufika huko ahela peponi.
     
  3. Z

    Zhu Senior Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafakari nini. mchaga wa Chadema
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    una akili nyingi kuliko JK
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ccm imekposa watu wenye upe kuwapeka katika mjadala wa katiba wakapeleka watoto? Kweli ukipona paka kakubali kulala.....
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ilisha kufa tutaizika rasmi 2015
     
  7. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ilisha pigwa mchale muda mrefu, bado kudondoka tu. Nyoka akishajeruhiwa na kutoka damu huwa haponi mpaka afe. Huwa anakuwa kwa kuliwa na sisimizi tu maana kovu lake huwa haliponi. Nyoka ni mfano wa wanakijani
     
  8. mku

    mku Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umebahatika kwenda kwa babu? labda uende huko ili akutoe matongotongo uone vizuri ndo uje ujoin ma greater thinkers hapa!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,658
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Lakini inaweza kufufuka endapo watagundua mapema....
     
  10. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna cha kuandika soma nondo za wenzio upite chalii
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na bahati mbaya, badala ya viongozi wao kujaribu kufanya mabadiliko yatakayowavuta vijana kuwaunga mkono, wanapanda mbegu za kuchochea vurugu. Hao vikongwe wao wataweza kuhimili vishindo kweli vurugu wanazochochea zikianza?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    udini umetoka wapi tena hapa?
     
  13. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p ccm
     
  14. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua tatizo lako kubwa ni uwezo wa kufikiri,ccm ife kwa lipi? Haya yanayo endelea ni matokeo ya ukubwa wa chama,usitarajie chama ambacho kinatafuta kutawala kiwe na conflict of interest wakati hakina deal.wakati wa uchaguzi jf ilitaka watu wote waamini kuwa dr slaa tayali ni rais na huku mkijua ukweli kuwa hamkuwa na nguvu kiasi hicho,hata leo mnakodi watu kuivuruga nchi mkizani mnadeal na watu wajinga wajinga ambao hawajui mnachofanya,poleni mtaijua ccm baadaye!
     
  15. mku

    mku Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukikumbuka utacheka
     
  16. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kuna dalili ya kupumgua kuaminika kwaCCM. *Prediction yako Ina unwell. Wasomi Wengi jhawakitaki. Watu wa mijini Nao. Lakini ni Mawazo ya juu juu tu. Tugetafuta statistics kuthibitisha Hilo. Ila Kama wasevo wahenga dalili za Mvua .... CCm Ina nafasi ya kijirekebisha ikijua unwell.



    *
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uzuri ni kwamba ni mabingwa wa kusoma alama za nyakati lakini safari hii imeshindikana wameshikana pabaya wamechoka kupeana nidhamu ya uoga meno ya mbwa ayangatani lakini safari hii tunaona yakingatana tena hadharani wamepeana majeraha yasiyopona ata kwa nn wameshafika mahali pakusema bora chama kife.
     
  18. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,709
    Trophy Points: 280
    acha ife wamezidi kujaza majitu majinga humo.
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Alama za nyakati ni kama ATM hazina stafu! Alikuwepo hitiler,frango,musson,mobutu,idd amin,fujimor na wengine wengi lakini imebaki historia! Kwakuonyesha kuwa ccm haitakiwi kuonekana hata ktk historia yabaadae mwanangu kila siku najitahidi kufundisha kuwa TANU ndicho chama halis cha ukombozi na nyerere ndiye rais halali aliyepata kuchaguliwa. Akiuliza je ccm namwambia kuwa ni genge la wezi sawa na Talban la AFghanistan au LRA la uganda. Hata ofisin kwangu natumia picha ya Nyerere!!
     
Loading...