Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kwaheri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masula, Oct 23, 2012.

  1. M

    Masula Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hamasa iliyoonekana katika mkutano uliohutubiwa na kamanda F.Mbowe mwenyekiti wa taifa CHADEMA hapa Vwawa,Mbozi,ccm itabwagwa hata kwa mbinu zozote watakazozitumia.Watu wa huku wameikataa ccm.Mikutano ya ccm inapuzwa na wananchi. Ccm ina harufu ya kifo.Kifo cha nyani kila tawi linateleza.Mbinu zote za ccm zimeshindwa.
     
  2. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna dawa nzuri kama kulinda kura. KULA CCM KURA CHADEMA ENEZENI HII KAULI MBIU.
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Maandalizi ya kuiaga CCM ndiyo tunayoifanya,ila ninachowasifu ni Roho ngumu kama za Paka.
     
  4. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ccm oyeeee!
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata wao pesa za kuhonga hivi sasa hawana, tutegemee kuoa rushwa ya ngono kushamiri 2015.
     
  6. m

    mdunya JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ni baada ya wafanyakazi kukomalia mafao ya mifuko ya hifadhi
     
  7. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaangu magamba 2tayabanduwa kwa dawa ya madowa
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Angalia hapa

    Mwaka 2005 - 2010


    kikwetehotuba.jpg

    Mwaka 2010 - 2012
    J. K..jpg

    pinda-bungeni-mawazo.jpg

    CCM Mahututi.jpg

    Mwaka 2012 - 2015

    profilepic 2015.JPG


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!​
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni faraja sana wanangu kuwa CCM itakufa na Kikwete. Natamani siku hiyo makao makuu yahamishiwe Bagamoyo kama siyo Bumbuli kwa Makamba ili angalau wawe na souvernir kwenye makumbusho yao. Go CCM go
    Go perish like KANU
    Go to the Oblivion
    Go with your destruction
    Go with your hellish vision
    I pray the devil back to hell
    Go CCM go
    Go nary turn back
    Go as we have you to mock
     
  10. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Jamani watu!! Mbona mnazika vinavyopumua?
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kinachopumua ni hirizi yake, chenyewe kilishajifia siku nyiingi
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Adui ukimjua hakupi tabu.
     
  13. Y

    Yetuwote Senior Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli CCM! Mbona wamekuchoka hivyo? Nisinge penda ufe, bali ukae pembeni uone mfano toka kwa CDM.
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nimeelekeza nguvu zangu zote kukiua hiki chama,kifo chake ndio faraja yangu, yeyote aliye tayari naomba ushirikiano tulifanikishe hili kwa pamoja. hakuna kitu cha thamani naweza kuaachia watoto na wajukuu wangu zaidi ya kuweka serikali imara katika nchi yangu, na kwa kweli kabisa, nimedharia kulifanikisha anguko la chama hiki kwa gharama yoyote ile, baada ya apo hata kifo kikinijiia nitakikabili kwa moyo mkunjufu.
     
  15. f

    falesy Senior Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ndoto vile!

    Lakini siyo kweli kwa sababu wenye kupost kwa kuficha majina hata KURA hawatapiga, watu walioko tayri KULA CCM halafu KURA wapeleke CDM hawako makini!

    CCM kweli itakufa lakini not so soon like 2015 au 2020 labda 2035!!!
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani ccm naombea kila siku kife tena zaidi hata ya KANU maana watajisifu sana wakibaki kama huko Kenya
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    tiririka mwanangu ila maana mshindi anasubiri kuapushwa tu???? Hongereni sana makamanda.
     
  18. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu embu gonga tano kwanza naungana na wewe
     
  19. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    ccm lazima ife hata kwa kuifukizia moshi mzito washindwe kupumua. viva CDM
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Du hata Wahorombo nao wako Mbeya kweli NDOTO ZA ALINACHA nani kawaambia Kampeni za 2015 zimeanza?
    Watu leo wako uchaguzi wa UVCCM watu wa kaskazini wako Mbeya wanashangilia ushindi wa 2015v mtasubiri hadi 2025 km viongozi wenu ndio hawahawa wa kutoka kaskazini aliowatabiria Nyerere
     
Loading...