Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kwafukuta.... Majeraha ya chaguzi hayatibiki!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Dec 13, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Magazeti ya leo ya Uhuru na Nipashe yamebaini ya kuwa CCM kunafukuta moto na chanzo chake ni kuwa wapo viongozi wengi ambao hawaridhiki na jinsi kura za maoni zilivyofanyika ndani ya chama hicho na wengine wasononeshwa na jinsi kamati kuu ilivyowaengua kwenye kinyang'anyiro cha Uenyeviti wa Halmashauri au Manispaa kwa maana ya Umeya...

    Nipashe linatuhabarisha ya kuwa:

    Madiwani waliojiuzulu waipasua kichwa CCM...

    Huku gazeti la CCM yenyewe Uhuru likikiri ya kuwa:

    Makala afichua njama za kumwuua...
    Aliowashinda kwenye kura za maoni awahisi kupanga miikakati ya kumtoa roho...
    Aweka hadharani mkakakti mzima na awashitaki wabaya wake kwa wananchi...
    Huyu ni Mbunge wa Ngomero...
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwalimu aliwahi kusema, ukila nyama ya mtu na yako italiwa.

    Wacha wakulane sawasawa.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Itakuwa vizuri sana na wao wapate mgogoro mkubwa!ili wakose muda wa kupandikiza mgogoro kwenye vyama vya upinzani!!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kufukuta just corroborates the existence of factions and cabals within that party, something they have vehemently denied!
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Unadanganya umma ndugu yangu hajasema hivyo! Alisema ukila nyama ya mtu hutaacha!
     
  6. A

    ACCOUNTANT Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na magazeti mengine yameandika CHADEMA WAPASUKA, Zitto alishwa "sumu", ZITTO KITANZINI, ZITTO AVULIWA CHEO CHADEMA, So. it is not CCM pekee yenye migogoro!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Na gazeti la Nipashe la leo linatuhabarisha ya kuwa Madiwani 9 wa CCM sasa wamejitoa na kujiuzulu kupinga kile wanachokiita kuchakachuliwa majina yao au ya wale ambao wangelipenda waongoze Halmashauri zao................
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM ni tofauti sana na CHADEMA. Watu tunafurahia JAMBAZI, CHAWI, FISADI...lina popata msukosuko. Mtu mwema akipata shida watu husikitika pia. Kwa Kihaya: "The mass sympathises with a righteous person and not a wicked one". CHADEMA is righteous; CCM is wicked.
     
Loading...