Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kwa hili tusilaumiane

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masasi, Aug 31, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulipeana onyo kuhusu kutoingiza maisha binafsi ya mtu na kampeni za uchaguzi wa mwaka huu ktk ngazi yoyote ile,tulitoa rai pia hata kwa vyombo vya habari vyenye mtazamo wa kuandika maisha binafsi ya watu waache mara moja,inaonekana huu ni mkakati maalumu wa chama hiki kizee na hata wizara husika imekaa kimya juu ya vyombo hivyo vyenyye kuingilia maisha binafsi ya watu tena vinavyomilikiwa na rostam kada wa ccm na kinara wa wizi wa epa,leo wameendelea kuandika maisha binafsi ya dr slaa huku wakisahau onyo la baraza la habari tanzania kuhusu miiko ya uandishi,wanasema akuanzae mmalize,huyo mgombea wao kama alikuwa hana taarifa,wampe sasa ya kuwa eva wa arusha afya yake ni mbaya na yupo kitandani kwa sasa hoi taabani,ukiwa arusha kwenye kampeni zako jaribu kumtafuta kwani hawala hana talaka.
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa hapo ndg yangu....unaweza ukafafanua kidogo??????
     
  3. w

    wa 16 Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mi sijamuelewa
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haya bwana, naona sasa mambo yamekuwa mambo? JK ana hawala anaitwa Eva ambaye yuko kaput kitandani akisubiri uamuzi wa Israel?? Hata hivyo sidhani kama hili litakuwa jambo la kushangaza wengi!!
     
  5. m

    masasi Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni typing error,ni yeye jk akiwa arusha amtembelee hicho kiburudisho kigonjwa​
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi na yule binti wa ASAS (mwenye kampuni ya Maziwa ) ni kiburudisho chake pia?
    Je! Waliwahi kuvinjari naye RUAHA park wakati fulani?

    Ni maswaala tu ...hapana ni MASWALI tu.
     
  7. w

    wakumbuli Senior Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    N dugu yangu kuwa muwazi zaidi kwa hili,hujaeleweka
     
  8. C

    Chief JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Du! Itabidi tukuanzishe shule ya ngumbaru:)
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kumekucha!!!
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Okkkkkkkkkkkkkkkkk ndio maana kila siku jamaa anazimika tu.Haya sasa siri zinaanza kufichuka taratibuuuuuuuu.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kwa Makamba kuanza kumchambua Dr. Slaa, sasa ruksa kumjadili JK, tuanzie na afya yake. JK ana kifafa, na kwa vile ugonjwa huu uko katika mfumo wa ubongo wa mgonjwa ni dhahiri kuwa JK hafai kuwa rais. Na shangaa hata Chadema kutojumuisha hoja ya afya ya JK katika pingamizi walilomwekea.
     
  12. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jama! jama! angalieni! mi sijasema
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwani Eva hana contakti zake?? au ndo yuko Mautiuti... hebu nielekeze aliko nikaongoze sala ya toba
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hujaelewa nini?
     
  15. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umeanza vizuri lakini baadaye ukatuacha njia panda. Simma mtoto wa kiume umwage data kisawasawa
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Katika eneo wasaidizi wake wanapata shida ni wakati anapokuwa na huyo binti, kwani hasikii wala hambiliki. Kuna siku alimkumbatia hazarani, wasaidi wake wakawai kumchomoa haraka huyo mama.
     
  17. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi sijawai kuona kampeni ambayo aina chembechembe ya rough hata kidogo labda za mwaka huu. CCM inaogopa nini hasa? Hata kule Marekani walichimbua ya Kasisi wa Obama kule kanisani kwake na ikawa kasheshe! Sembuse sisi tunaoibiwa kila kukicha na wenye kushika dola? Kuna ubaya gani watu wakisema JK anatanua sana? Nayo ni matuzi?
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyo biint wa asas yuko nae had hivi sasa
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hata mimi nilikuwa najaribu kuisumbua akili yangu? Umeziona hizo alama za namna hii...??? Labda tuzidi kumwomba mleta mada atumegee zaidi:confused2::confused2::confused2:
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh hii sredi chiboko kweli kweli
     
Loading...