Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kwa hili kuweni makini na huu mpango wenu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Aug 28, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa habari iliyopo kuwa CCM inapanga kukwamisha mpango wa CHADEMA kwa kuzuia M4C nchi nzima, baada ya kuagiza wakuu wa mikoa,RPC's wakuu wa wilaya,kuhakikisha M4C isifanye mikutano yao kama walivyokuwa wamepanga.

    CCM wamekuja kushtuka baada ya mikutano iliyofanyika mkoani morogoro hasa baada yakuwa na hamasa kubwa kwa vijana kuliko ilivyokuwa ikidhaniwa hapo hawali!.
    Morogoro ni Mkoa pekee CCM ilijivunia kwakuwa na wabunge wengi waliongozwa na CCM!Sasa baada yakuona vijana wamebadilika nakuwa na mwamko wa kisiasa sasa wameamua kuagiza viongozi wote wa mikoa na wilaya kupambana na M4C nchi nzima!!

    Maoni yangu nikuwa CCM mtaitumbukiza hii nchi katika machafuko makubwa.
    mimi nasema kwakutumia Polisi CCM mtasababisha vurugu kubwa kwenye hii nchi kwani Vijana watafika mahali watashindwa kuvumilia udhalimu unaofanywa na CCM!
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na mtoa mada hii. Taratibu vijana wanaanza kujengewa uwezo wa uthubutu. Picha za jana za Morogoro zinaonyesha jinsi watu walivyoanza kujenga ujasiri wa kukabiliana na dola. Tukumbuke kuwa aliyeuawa kwa bunduki ya polisi ama ni jirani wa ccm/polisi, au mtoto wa mwanaccm/polisi, au shemeji wa polisi/mwanaccm au mpangaji wa nyumba ya baba wa polisi/ mwanaccm au ni rafiki wa mtoto wa mama wa polisi/ccm...nk...nk!
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Moto wa M4C hakuna anayeweza kuuzima, hata aliyeuanzisha hawezi kuuzima tena. Mabadiliko ni ya LAZINA na kifo cha CCM HAKIEPUKIKI!
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Machafuko gani na wewe nae, au hukuona hao vijana wenu walivyo timua mbio huko moro? Nyie si mnajifanya ni wapenda fujo? Basi lianzisheni. Tunajua wazi kuwa mnawalipa vijana wafanye fujo lakini dawa yenu inakuja.
     
  5. l

    luhwege Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono mpambanaji
     
  6. m

    mnduoeye Senior Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukio la jan tu peke yake namna lilivyoonyeshwa na ITV kuwa baadae polisi waliwasindikiza waandamanaji kwenda kwenye mkutano wao halafu leo wamezuia mkutano wa Iringa na Mwanza inaonyesha dhahiri kuwa ccm wanatekeleza mpango wao wa kuzuia mikutano ya M4C.Hawataweza kuzuia hisia za wananchi kwa sasa na wanazidi kuwaongezea umaarufu wa kutisha CDM.Wananchi watawasubiri kwa hamu zaidi hata kama watawazuia kwa miezi kadhaa.Na mnapoendelea kuwazuia ndio wanaendelea kutafuta madudu zaidi yaliyofanywa na ccm na wakitoka nayo ndo shida zaidi
    GO M4C NO RETREAT PEEEEOOOPLES
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi raia tupo wangapi na polisi jumla wapo wangapi? hatujaamua tuu polisi twaweza kuwashinda hata wakisaidiana na Jeshi, mbona Mbeya walichinjwa sana wanajeshi na Polisi alafu yakakimbilia kwenye vyombo vya habari kwamba isitangazwe maana ni fedheha kwao
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! inaonekana ni moja ya maazimio ya kikao cha CC kilichofanyika ikulu kaaazi kweli kweli.
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Na nyie mtatumia keyboard zenu kama silaha sio?
     
  10. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Too late
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naona unaongea kinyume
     
  12. m

    majebere JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hakuna mtanzania alie radhi kupoteza maisha yake kwaajili ya CDM, hata viongozi wao wenyewe ni waoga wakubwa, wanahamasisha fujo halafu wao ndio wa kwanza kuruka ukuta. Tabia ya kuwapa pesa vijana wafanye fujo ndio sera ya M4C.
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    CCM WATUMIE SANA AKILI, GADAFI NA CHAMA CHAKE WERE REAL STRONGER NA WALING'OKA SEMBUSE AWA CCM? MBONA AWA WACHUMBA TU, NA HERI WANG'OKE SALAMA ILA MATUMIZI YA RISASi RIL WATAISHIA THE HAGUE
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Umeshatoka hospital?

     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "Those who made peaceful revolution impossible, will make violent revolution inevitable." John F. Kennedy
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Insanity is a talent to some of you.
     
  17. m

    majebere JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    CCM imechaguliwa na 70% ya watanzania. sasa hao 30% ndio watawatoa?
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    SIO SIRI KILA MTU ANAOGOPA KUFA, Lkn Dogo wa jana alikuwa ni machinga tu na kaonewa yule, 4ur information Chadema ela za kumwaga watazitoa wapi? iyo ni tabia yenu CCM MAFISADI, umeona jana watu wale NYOMI wamejilipia daladala na C kama CCM LZM MAFUSO PIA MABASI YAWEPO KANDO NA POSHO ZA KUWALIPA KWA KUUDHURIA MIKUTANO LZM WAPEWE,
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Nikikumbika mamneno ya Nape alipo kuwa anaongea na waandishi wa habari ni dhahiri wamepanga kuharibu M4C ndio maana alijifanya mtabiri kumbe aliropoka bila kujua!

    Na hawataweza kuzuia huu ndio wakati!

    Nape:" cdm wamepanga kufanya vurugu morogoro na wameandaa vijana"

    haya maneno ni ushahidi tosha CCm kuwaagiza askari na ma RC kuvuruga M4C.
     
  20. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    uswisi wewe uliwekewa dollar ngapi kwenye account?
     
Loading...