Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kwa ahadi ndiyo wenyewe, Lowasa alimwahidi mwanafunzi huyu jibu la swali lakini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 17, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Wakati Bw. Edward Lowasa akiwa Waziri Mkuu aliwahi kuulizwa swali na mwanafunzi wa shule ya msingi huko Mwanza vijijini na hakulijibu bali aliomba muda zaidi wa kulifanyia kazi. Bw. Lowasa baada ya Bunge letu machachari kumtupia virago vyake aliishia hadi leo hajalijibu au hata kumkabidhi mrithi wake Mheshimiwa Pinda kulipatia majibu ili kukidhi ahadi waliompa mwanafunzi mnyonge yule......................

    Majibizano yalikuwa kama ifuatavyo:-

    Mwanafunzi (swali)..........Hivi ni kwani serikali ya CCM imewarundikia watu wachache nafasi nyingi za uongozi wakati nchi hii ina waasomi kwenye taaluma mbalimbali wako tu hawana kazi?

    Mheshimiwa Waziri Mkuu (Jibu)..............Nipe mfano wa swali lako.

    Mwanafunzi..(ufafanuzi)............Huyo Mkuu wa Mkoa ana nyadhifa nyingi sana.

    Mheshimiwa Waziri Mkuu (swali).......Nyadhifa zipi?

    Mwanafunzi.(ufafanuzi)...yeye ni mbunge, mkuu wa mkoa, mjumbe wa halmashauri kuu ya CCM, diwani

    Mheshimiwa Lowasa alijikuna kichwa na kuweweseka na aka-ahidi (jibu).........Ninaomba muda wa kulitafutia jibu swali lako ambalo ni la kimsingi sana.


    Mwanafunzi...........Ninashukuru.


    Hadi leo mwanafunzi huyu hajajibiwa. CCM ni kawaida yao kulaghai raia kama watoto wadogo na baada ya kupata wanachotafuta basi huwatelekeza raia hao hadi uchaguzi mwingine ujao...a use and dump policy is in place for CCM

    CHAGUA DR. SLAA CHAGUA CHADEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli mzee na mtoto alitiwa msukosuko sana
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    usikumbushe mzee we acha tu mtoto na babake walipewa jambajamba haijapata tokea kwa ujasiri wake huo
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa najiuliza sipati majibu
    kama rais ambaye ni mwenyekiti wa baraza la mawaziri anafanya nini humo barazani mpaka waende yeye na mawaziri wake kujitathmini kwenye halmashauri kuu ya chama ambapo yeye ni mwenyekiti wake pia? nadhani Kungelikuwa fair kama endapo akitenganisha kofia na kubakia na moja pekee ili kutoa mwanya kwa wengine wenye vipaji vya uongozi kujitokeza.

    CCM ya sasa inaundwa na kikundi cha watu wachache waliojilimbikizia madaraka na vyeo lukuki.
    HAWANA MAANA KABISA HAWA
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kutumbusha. To be specific, ilikuwa ni Ukerewe. TISS walimshughulikia sana, sijui kwa sasa yuko wapi. Yule mtoto ni shujaa mkubwa. Na alikuwa anasoma primary
     
Loading...