Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kuwafungulia kesi wabunge wa upinzani inamanisha nini?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, May 3, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa ya wabunge wa upinzani walioshinda kwa tiketi ya vyama vyao wamelalamikiwa mahakamani na wabunge au wanachama wa ccm kuwa hawa kushinda kihalali.je inamanisha kuwa wapinzani ndio wamebobea kwa uchakachuaji wa kura kuliko ccm?.au kwa mtazamo wa ccm hakuna chama chenye uhalali wa kuongoza isipokuwa ni ccm tu na ndio wenye akili kuliko wanachama wa vyama vingine na wasiyo wanachama wa chama chochote au pengine wao wana hatimiliki na uongozi wa nchi hii hivyo inapotokea mpinzani ameshinda wanaona wameingiliwa kwenye haki yao ya msingi ndio maana wanawahi mahakamani kudai haki yao wanayoona wamepolwa na wapinzani.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mfa maji haachi kutapatapa...
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani Mpendazoe na wale wa Shinyanga mjini ni CCM
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee makamba aliwambia wafungue kesi chama kitalipa gharama zote.
     
Loading...